Trực tiếp bóng đá hôm nay
Hiệp 1: 27'
Serie A - Italy
Fiorentina
Fiorentina
0 - 0
Milan
Milan
Hiệp 1: 14'
La Liga
Levante
Levante
0 - 0
Real Madrid
Real Madrid
Hiệp 2: 69'
Eredivisie - Netherlands
Feyenoord
Feyenoord
1 - 1
Fortuna Sittard
Fortuna Sittard
Hiệp 2: 66'
Eredivisie - Netherlands
SC Heerenveen
SC Heerenveen
1 - 2
ADO Den Haag
ADO Den Haag
Hiệp 2: 55'
Ligue 1 - France
Lille
Lille
2 - 0
Toulouse
Toulouse
Hiệp 2: 54'
Ligue 1 - France
Dijon
Dijon
0 - 0
Monaco
Monaco
Hiệp 2: 55'
Ligue 1 - France
Strasbourg
Strasbourg
0 - 0
Amiens SC
Amiens SC
Hiệp 2: 58'
Ligue 1 - France
Angers SCO
Angers SCO
0 - 0
Montpellier
Montpellier
Hiệp 2: 56'
Paraibano - Brazil
CSP
CSP
0 - 1
Botafogo PB
Botafogo PB
Nghỉ giữa hiệp
1. SNL - Slovenia
Maribor
Maribor
0 - 1
Olimpija
Olimpija
Hiệp 1: 44'
La Liga 2 - Spain
Albacete
Albacete
0 - 1
Numancia
Numancia
Hiệp 1: 30'
Eredivisie - Netherlands
FC Groningen
FC Groningen
0 - 0
VVV-Venlo
VVV-Venlo
Hiệp 1: 10'
Primera Division - Uruguay
Boston River
Boston River
0 - 0
Rentistas
Rentistas
LIVE
Concacaf Championship Women U20 - N/C America
United States U20
United States U20
VS
Cuba U20
Cuba U20
LIVE
Concacaf Championship Women U20 - N/C America
Canada U20 W
Canada U20 W
VS
El Salvador U20
El Salvador U20
LIVE
Liga BetPlay - Colombia
Boyacá Chicó
Boyacá Chicó
VS
Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
03:30
Primeira Liga - Portugal
Belenenses
Belenenses
VS
Marítimo
Marítimo
03:30
Liga Pro - Ecuador
Delfin
Delfin
VS
Barcelona
Barcelona
03:30
Primera Division - Peru
Real Garcilaso
Real Garcilaso
VS
Melgar
Melgar
03:35
Superliga - Argentina
San Lorenzo
San Lorenzo
VS
Racing Club
Racing Club
04:00
Primera B - Chile
Copiapó
Copiapó
VS
Melipilla
Melipilla
04:00
Liga Nacional - Guatemala
Municipal
Municipal
VS
Guastatoya
Guastatoya
04:00
Liga Nacional - Honduras
Real de Minas
Real de Minas
VS
Motagua
Motagua
04:00
Primera Division - Nicaragua
Chinandega
Chinandega
VS
Diriangén
Diriangén
04:00
Primera Division - Venezuela
Aragua
Aragua
VS
Deportivo Lara
Deportivo Lara
04:00
Carioca 1 - Brazil
Boavista
Boavista
VS
Flamengo
Flamengo
04:30
Club Friendlies
Deportes Iquique
Deportes Iquique
VS
Universidad Católica
Universidad Católica
05:00
Primera B Nacional - Argentina
Agropecuario
Agropecuario
VS
Estudiantes Caseros
Estudiantes Caseros
05:00
Primera B Nacional - Argentina
Instituto
Instituto
VS
Deportivo Riestra
Deportivo Riestra
05:00
Primera Division - Costa Rica
Guadalupe
Guadalupe
VS
Cartaginés
Cartaginés
Hiệp 1: 14'
Matogrossense - Brazil
União Rondonópolis
União Rondonópolis
0 - 0
Sinop
Sinop
05:00
Paulista A1 - Brazil
Ponte Preta
Ponte Preta
VS
Ferroviária
Ferroviária
05:20
Liga BetPlay - Colombia
Independiente Medellín
Independiente Medellín
VS
Atlético Nacional
Atlético Nacional
05:35
Primera B Nacional - Argentina
All Boys
All Boys
VS
Tigre
Tigre
05:40
Superliga - Argentina
Independiente
Independiente
VS
Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
06:00
Liga MX - Mexico
León
León
VS
Necaxa
Necaxa
06:00
Primera Division - Uruguay
Nacional
Nacional
VS
Cerro Largo
Cerro Largo
06:30
Primera Division - Chile
Everton
Everton
VS
Unión La Calera
Unión La Calera
07:00
Primera B Nacional - Argentina
Deportivo Morón
Deportivo Morón
VS
Alvarado
Alvarado
07:00
Primera Division - Costa Rica
Alajuelense
Alajuelense
VS
ADR Jicaral
ADR Jicaral
07:00
Liga Nacional - Guatemala
Xelajú
Xelajú
VS
Iztapa
Iztapa
07:00
Club Friendlies - International
Philadelphia Union
Philadelphia Union
VS
DC United
DC United
07:00
Club Friendlies - International
Charlotte Independence
Charlotte Independence
VS
Greenville Triumph
Greenville Triumph
07:00
Rondoniense - Brazil
Uniao Cacoalense
Uniao Cacoalense
VS
Guaporé
Guaporé
07:30
Liga BetPlay - Colombia
Deportes Tolima
Deportes Tolima
VS
Junior
Junior
07:30
Primera Division - El Salvador
Chalatenango
Chalatenango
VS
Independiente
Independiente
07:35
Primera B Nacional - Argentina
Atlanta
Atlanta
VS
Ferro Carril Oeste
Ferro Carril Oeste
07:45
Superliga - Argentina
Newell's Old Boys
Newell's Old Boys
VS
Colón
Colón
07:50
Superliga - Argentina
Atlético Tucumán
Atlético Tucumán
VS
Lanús
Lanús
08:00
Liga Pro - Ecuador
Universidad Católica
Universidad Católica
VS
Orense
Orense
08:00
Liga MX - Mexico
Cruz Azul
Cruz Azul
VS
Tigres UANL
Tigres UANL
08:00
Liga Ascenso - Mexico
Correcaminos UAT
Correcaminos UAT
VS
Universidad Guadalajara
Universidad Guadalajara
08:00
Liga Ascenso - Mexico
Venados
Venados
VS
Dorados
Dorados
08:00
Liga Ascenso - Mexico
Cafetaleros de Tapachula
Cafetaleros de Tapachula
VS
Celaya
Celaya
08:00
Primera Division - Nicaragua
Jalapa
Jalapa
VS
Deportivo Las Sabanas
Deportivo Las Sabanas
08:00
Primera Division - Peru
Universitario
Universitario
VS
César Vallejo
César Vallejo
08:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Tepatitlán de Morelos
Tepatitlán de Morelos
VS
Durango
Durango
09:00
Primera Division - Costa Rica
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
VS
UCR
UCR
09:00
Primera Division - Guatemala
Quiché
Quiché
VS
Chimaltenango
Chimaltenango
09:00
Northern NSW FFA Cup Preliminary - Australia
Armidale School
Armidale School
VS
Redbacks
Redbacks
10:00
Liga MX - Mexico
Monterrey
Monterrey
VS
América
América
10:00
Liga Ascenso - Mexico
Cimarrones de Sonora
Cimarrones de Sonora
VS
Cafetaleros de Tapachula
Cafetaleros de Tapachula
10:00
Liga Ascenso - Mexico
Cimarrones de Sonora
Cimarrones de Sonora
VS
Atlante
Atlante
10:00
Premiership - New Zealand
Canterbury United
Canterbury United
VS
Team Wellington
Team Wellington
11:00
J-League - Japan
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
VS
Tokyo
Tokyo
11:00
Npl Queensland - Australia
Brisbane Roar II
Brisbane Roar II
VS
Queensland Lions
Queensland Lions
11:00
Northern NSW FFA Cup Preliminary - Australia
Richmond
Richmond
VS
Grafton United
Grafton United
11:00
Victoria NPL Youth League - Australia
Melbourne Knights U20
Melbourne Knights U20
VS
Dandenong Thunder U20
Dandenong Thunder U20
11:30
J2-League - Japan
Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
VS
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
12:00
J-League - Japan
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
VS
Gamba Osaka
Gamba Osaka
12:00
J-League - Japan
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
VS
Kashima Antlers
Kashima Antlers
12:00
J2-League - Japan
Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
VS
Omiya Ardija
Omiya Ardija
12:00
J2-League - Japan
ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
VS
Albirex Niigata
Albirex Niigata
12:00
J2-League - Japan
JEF United
JEF United
VS
Ryūkyū
Ryūkyū
12:00
J2-League - Japan
Machida Zelvia
Machida Zelvia
VS
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
12:00
J2-League - Japan
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
VS
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
12:00
J2-League - Japan
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
VS
Zweigen Kanazawa
Zweigen Kanazawa
12:00
J2-League - Japan
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
VS
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
12:00
J2-League - Japan
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
VS
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
12:00
J2-League - Japan
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
VS
Tochigi
Tochigi
12:00
W-League - Australia
Newcastle Jets W
Newcastle Jets W
VS
Melbourne Victory W
Melbourne Victory W
12:00
Queensland FFA Cup Preliminary - Australia
Oxley United
Oxley United
VS
USQ
USQ
13:00
Npl Victoria - Australia
South Melbourne
South Melbourne
VS
Eastern Lions
Eastern Lions
13:00
Queensland FFA Cup Preliminary - Australia
Ripley Valley
Ripley Valley
VS
Surfers Paradise Apollo
Surfers Paradise Apollo
13:30
Npl Queensland - Australia
Peninsula Power
Peninsula Power
VS
Sunshine Coast
Sunshine Coast
13:30
W-League - Australia
Brisbane Roar W
Brisbane Roar W
VS
Canberra United W
Canberra United W
14:00
J-League - Japan
Vissel Kobe
Vissel Kobe
VS
Yokohama
Yokohama
14:00
J2-League - Japan
Ehime
Ehime
VS
Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
14:00
A-League - Australia
Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
VS
Sydney
Sydney
15:00
FNL Cup - Russia
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
VS
Rodina Moskva
Rodina Moskva
15:30
C-League - Cambodia
National Defense
National Defense
VS
Asia Europe University
Asia Europe University
15:30
C-League - Cambodia
Bati Youth
Bati Youth
VS
Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
15:30
C-League - Cambodia
Soltilo Angkor
Soltilo Angkor
VS
Cambodia Tiger
Cambodia Tiger
15:30
Victoria NPL Youth League - Australia
South Melbourne U20
South Melbourne U20
VS
Eastern Lions U20
Eastern Lions U20
16:00
PrimaVera 1 - Italy
Juventus U19
Juventus U19
VS
Pescara U19
Pescara U19
16:00
National League - Myanmar
Ayeyawady United
Ayeyawady United
VS
Yadanarbon
Yadanarbon
16:00
National League - Myanmar
Hantharwady United
Hantharwady United
VS
Sagaing United
Sagaing United
16:15
Premier League - Bangladesh
Saif
Saif
VS
Abahani Chittagong
Abahani Chittagong
16:30
Erste Liga - Austria
Grazer AK
Grazer AK
VS
Floridsdorfer AC
Floridsdorfer AC
17:00
Parva Liga - Bulgaria
Vitosha Bistritsa
Vitosha Bistritsa
VS
Beroe
Beroe
17:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Amed SK
Amed SK
VS
Anadolu Selçukspor
Anadolu Selçukspor
17:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
Karaköprü Belediyespor
Karaköprü Belediyespor
VS
Artvin Hopaspor
Artvin Hopaspor
17:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
Yeni Orduspor
Yeni Orduspor
VS
Sultanbeyli Belediye
Sultanbeyli Belediye
17:00
3. Lig: Group 2 - Turkey
Ofspor
Ofspor
VS
Elaziz Belediyespor
Elaziz Belediyespor
17:00
Primera Division Women - Spain
Real Sociedad W
Real Sociedad W
VS
Atletico Granadilla
Atletico Granadilla
17:00
Super League K19 - Greece
PAOK U19
PAOK U19
VS
Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus U19
17:30
Super Lig - Turkey
Yeni Malatyaspor
Yeni Malatyaspor
VS
Antalyaspor
Antalyaspor
17:30
Segunda B - Group 4 - Spain
Sevilla II
Sevilla II
VS
San Fernando CD
San Fernando CD
17:30
Segunda B - Group 4 - Spain
Cadiz II
Cadiz II
VS
Córdoba
Córdoba
17:30
Tercera - Group 11 - Spain
Poblense
Poblense
VS
Llosetense
Llosetense
17:30
Tercera - Group 17 - Spain
San Juan de Mozarrifar
San Juan de Mozarrifar
VS
Brea
Brea
17:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Kırklarelispor
Kırklarelispor
VS
Samsunspor
Samsunspor
17:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Tarsus İdman Yurdu
Tarsus İdman Yurdu
VS
Bugsaşspor
Bugsaşspor
17:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Sancaktepe Belediye
Sancaktepe Belediye
VS
Şanlıurfaspor
Şanlıurfaspor
17:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
İnegölspor
İnegölspor
VS
Sarıyer
Sarıyer
17:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Çorum Belediyespor
Çorum Belediyespor
VS
Hacettepe
Hacettepe
17:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Afjet Afyonspor
Afjet Afyonspor
VS
Pendikspor
Pendikspor
17:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Zonguldak Kömürspor
Zonguldak Kömürspor
VS
Düzyurtspor
Düzyurtspor
17:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Manisa BBSK
Manisa BBSK
VS
Gümüşhanespor
Gümüşhanespor
17:30
3. Lig: Group 1 - Turkey
Tire 1922
Tire 1922
VS
Yomraspor
Yomraspor
17:30
3. Lig: Group 1 - Turkey
Silivrispor
Silivrispor
VS
Kızılcabölükspor
Kızılcabölükspor
17:30
3. Lig: Group 1 - Turkey
Erzin Belediyespor
Erzin Belediyespor
VS
Manisaspor
Manisaspor
17:30
3. Lig: Group 1 - Turkey
Şile Yıldızspor
Şile Yıldızspor
VS
68 Aksaray Belediyespor
68 Aksaray Belediyespor
17:30
3. Lig: Group 1 - Turkey
Düzcespor
Düzcespor
VS
24 Erzincanspor
24 Erzincanspor
17:30
3. Lig: Group 1 - Turkey
Serik Belediyespor
Serik Belediyespor
VS
Tokatspor
Tokatspor
17:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Tepecikspor
Tepecikspor
VS
Ağrı 1970
Ağrı 1970
17:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Derincespor
Derincespor
VS
Payasspor
Payasspor
17:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Turgutluspor
Turgutluspor
VS
Fethiyespor
Fethiyespor
17:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
1877 Alemdağspor
1877 Alemdağspor
VS
Fatsa Belediyespor
Fatsa Belediyespor
17:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Erbaaspor
Erbaaspor
VS
Kemerspor 2003
Kemerspor 2003
17:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Karşıyaka
Karşıyaka
VS
Erokspor
Erokspor
17:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Kozan Belediyespor
Kozan Belediyespor
VS
Kocaelispor
Kocaelispor
17:45
Azadegan League - Iran
Qashqai
Qashqai
VS
Esteghlal Khuzestan
Esteghlal Khuzestan
17:45
Azadegan League - Iran
Persepolis Pakdasht
Persepolis Pakdasht
VS
Fajr Sepasi
Fajr Sepasi
17:45
Azadegan League - Iran
Malavan
Malavan
VS
Navad Urmia
Navad Urmia
17:45
Azadegan League - Iran
Damash Gilanian
Damash Gilanian
VS
Mes Rafsanjan
Mes Rafsanjan
17:45
Azadegan League - Iran
Mes Kerman
Mes Kerman
VS
Oxin Alborz
Oxin Alborz
17:45
Azadegan League - Iran
Khouneh Be Khouneh Babol
Khouneh Be Khouneh Babol
VS
Sepidrood Rasht
Sepidrood Rasht
17:45
Azadegan League - Iran
Aluminium Arak
Aluminium Arak
VS
Baderan
Baderan
17:45
Azadegan League - Iran
Arman Gohar
Arman Gohar
VS
Khooshe Talaee Saveh
Khooshe Talaee Saveh
17:45
Azadegan League - Iran
Shahrdari Tabriz
Shahrdari Tabriz
VS
Niroye Zamini
Niroye Zamini
17:45
FNL Cup - Russia
Yenisey
Yenisey
VS
Fakel
Fakel
18:00
Superliga - Denmark
Nordsjælland
Nordsjælland
VS
SønderjyskE
SønderjyskE
18:00
La Liga - Spain
Osasuna
Osasuna
VS
Granada
Granada
18:00
La Liga 2 - Spain
Lugo
Lugo
VS
Real Oviedo
Real Oviedo
18:00
1. Lig - Turkey
Giresunspor
Giresunspor
VS
Balıkesirspor
Balıkesirspor
18:00
Thai Premier League - Thailand
Sukhothai
Sukhothai
VS
Ratchaburi
Ratchaburi
18:00
Thai Premier League - Thailand
Trat
Trat
VS
BEC Tero Sasana
BEC Tero Sasana
18:00
Thai League Two - Thailand
Nakhon Pathom
Nakhon Pathom
VS
Chiangmai
Chiangmai
18:00
Thai League Two - Thailand
Uthai Thani
Uthai Thani
VS
Sisaket
Sisaket
18:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Llagostera-Costa Brava
Llagostera-Costa Brava
VS
Orihuela
Orihuela
18:00
Segunda B - Group 3 - Spain
FC Andorra
FC Andorra
VS
Levante II
Levante II
18:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Ebro
Ebro
VS
Villarreal II
Villarreal II
18:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Valencia II
Valencia II
VS
Badalona
Badalona
18:00
Tercera - Group 11 - Spain
Constància
Constància
VS
Esporles
Esporles
18:00
PrimaVera 1 - Italy
Atalanta U19
Atalanta U19
VS
Lazio U19
Lazio U19
18:00
Primera Division Women - Spain
Real Madrid W
Real Madrid W
VS
Atletico Madrid W
Atletico Madrid W
18:00
Primera Division Women - Spain
Levante W
Levante W
VS
Tacón W
Tacón W
18:15
Eredivisie - Netherlands
FC Utrecht
FC Utrecht
VS
FC Twente
FC Twente
18:15
Segunda Liga - Portugal
Academico Viseu
Academico Viseu
VS
Benfica II
Benfica II
18:30
Serie A - Italy
Genoa
Genoa
VS
Lazio
Lazio
18:30
Erste Liga - Austria
Wacker Innsbruck
Wacker Innsbruck
VS
Vorwärts Steyr
Vorwärts Steyr
18:30
Merkantil Bank Liga - Hungary
Győri ETO
Győri ETO
VS
Szeged 2011
Szeged 2011
18:30
Ekstraklasa - Poland
Wisła Płock
Wisła Płock
VS
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
18:30
Iraqi League - Iraq
Naft Maysan
Naft Maysan
VS
Erbil
Erbil
18:30
Iraqi League - Iraq
Al Hudod
Al Hudod
VS
Naft Al-Janoob
Naft Al-Janoob
18:30
I-League - India
TRAU
TRAU
VS
East Bengal
East Bengal
19:00
Premier League - Ukraine
Oleksandria
Oleksandria
VS
Kolos Kovalivka
Kolos Kovalivka
19:00
Premier League - Ukraine
Karpaty
Karpaty
VS
Dnipro-1
Dnipro-1
19:00
3. Liga - Germany
1860 München
1860 München
VS
Magdeburg
Magdeburg
19:00
Regionalliga: Nord - Germany
Hamburger SV II
Hamburger SV II
VS
Weiche Flensburg
Weiche Flensburg
19:00
Premier League - Azerbaijan
Sabah
Sabah
VS
Sebail
Sebail
19:00
Elite One - Cameroon
Eding Sport
Eding Sport
VS
Stade Renard
Stade Renard
19:00
Elite One - Cameroon
Canon
Canon
VS
Fovu Club
Fovu Club
19:00
Elite One - Cameroon
Panthère
Panthère
VS
Dragon de Yaounde
Dragon de Yaounde
19:00
Premier League - Kenya
Tusker
Tusker
VS
Wazito
Wazito
19:00
Premier League - Kenya
Homeboyz
Homeboyz
VS
Chemelil
Chemelil
19:00
Premier League - Kenya
Ulinzi Stars
Ulinzi Stars
VS
Kisumu All Stars
Kisumu All Stars
19:00
Premier League - Kenya
Zoo Kericho
Zoo Kericho
VS
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Persian Gulf Pro League - Iran
Padideh Khorasan
Padideh Khorasan
VS
Naft Masjed Soleyman
Naft Masjed Soleyman
19:00
Premier League - Ethiopia
Awassa Kenema
Awassa Kenema
VS
Fasil Ketema
Fasil Ketema
19:00
Premier League - Ethiopia
Welwalo Adigrat Uni
Welwalo Adigrat Uni
VS
Wolkite Ketema
Wolkite Ketema
19:00
Premier League - Ethiopia
Dire Dawa Kenema
Dire Dawa Kenema
VS
Mekelle Kenema
Mekelle Kenema
19:00
Premier League - Ethiopia
Bahardar
Bahardar
VS
Shire Endaselassie
Shire Endaselassie
19:00
Premier League - Ethiopia
Ethiopia Bunna
Ethiopia Bunna
VS
Welayta Dicha
Welayta Dicha
19:00
Thai Premier League - Thailand
Muang Thong United
Muang Thong United
VS
Bangkok United
Bangkok United
19:00
Thai League Two - Thailand
Phrae United
Phrae United
VS
Khonkaen
Khonkaen
19:00
Thai League Two - Thailand
Kasetsart
Kasetsart
VS
Samut Sakhon
Samut Sakhon
19:00
Club Friendlies - International
Umeå
Umeå
VS
Team Thoren
Team Thoren
19:00
Club Friendlies - International
Vendsyssel
Vendsyssel
VS
Brabrand
Brabrand
19:00
Club Friendlies - International
Schwabmünchen
Schwabmünchen
VS
Rain / Lech
Rain / Lech
19:00
Club Friendlies - International
Nõmme Kalju
Nõmme Kalju
VS
Metta / LU
Metta / LU
19:00
Superliga - Kosovo
Gjilani
Gjilani
VS
Flamurtari
Flamurtari
19:00
Superliga - Kosovo
KF Ballkani
KF Ballkani
VS
Ferizaj
Ferizaj
19:00
Superliga - Kosovo
Trepça'89
Trepça'89
VS
Dukagjini
Dukagjini
19:00
Super League K19 - Greece
Asteras Tripolis U19
Asteras Tripolis U19
VS
Panathinaikos U19
Panathinaikos U19
19:15
Parva Liga - Bulgaria
Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
VS
Tsarsko selo
Tsarsko selo
19:30
2. Bundesliga - Germany
Nürnberg
Nürnberg
VS
Darmstadt 98
Darmstadt 98
19:30
2. Bundesliga - Germany
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
VS
Hannover 96
Hannover 96
19:30
2. Bundesliga - Germany
Sandhausen
Sandhausen
VS
Karlsruher SC
Karlsruher SC
19:30
Regionalliga: Nord - Germany
Hannover 96 II
Hannover 96 II
VS
St. Pauli II
St. Pauli II
19:30
Premier League - Bangladesh
Arambagh
Arambagh
VS
Muktijoddha SKC
Muktijoddha SKC
19:45
Persian Gulf Pro League - Iran
Sepahan
Sepahan
VS
Persepolis
Persepolis
20:00
Superliga - Denmark
Randers
Randers
VS
OB
OB
20:00
Superliga - Denmark
Lyngby
Lyngby
VS
Esbjerg
Esbjerg
20:00
La Liga - Spain
Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
VS
Athletic Club
Athletic Club
20:00
Super Lig - Turkey
Gençlerbirliği
Gençlerbirliği
VS
Ankaragücü
Ankaragücü
20:00
3. Liga - Germany
Hallescher FC
Hallescher FC
VS
Unterhaching
Unterhaching
20:00
Regionalliga: Nord - Germany
Eintracht Norderstedt
Eintracht Norderstedt
VS
Wolfsburg II
Wolfsburg II
20:00
Regionalliga: Nord - Germany
VfB Oldenburg
VfB Oldenburg
VS
Schwarz-Weiß Rehden
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Super League - Greece
Panaitolikos
Panaitolikos
VS
Panionios
Panionios
20:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Szolnoki MÁV
Szolnoki MÁV
VS
Siófok
Siófok
20:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Budaörs
Budaörs
VS
Szombathelyi Haladás
Szombathelyi Haladás
20:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Soroksár SC
Soroksár SC
VS
Budafoki MTE
Budafoki MTE
20:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Békéscsaba
Békéscsaba
VS
Vác
Vác
20:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Tiszakecske
Tiszakecske
VS
Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Kazincbarcika
Kazincbarcika
VS
Vasas
Vasas
20:00
Super League - Zambia
NAPSA Stars
NAPSA Stars
VS
ZESCO United
ZESCO United
20:00
Ligue 1 - Tunisia
Hammam-Lif
Hammam-Lif
VS
ES Tunis
ES Tunis
20:00
Ligue 1 - Tunisia
Stade Tunisien
Stade Tunisien
VS
Monastir
Monastir
20:00
Ligue 1 - Tunisia
Slimane
Slimane
VS
CA Bizertin
CA Bizertin
20:00
Friendly International - International
Uzbekistan
Uzbekistan
VS
Belarus
Belarus
20:00
Club Friendlies - International
Fram
Fram
VS
Follo
Follo
20:00
Premier League - Uganda
BUL
BUL
VS
SC Villa
SC Villa
20:00
Super Cup - Georgia
Dinamo Tbilisi
Dinamo Tbilisi
VS
Saburtalo
Saburtalo
20:00
Super League K19 - Greece
Lamia U19
Lamia U19
VS
Aris U19
Aris U19
20:30
Eredivisie - Netherlands
AZ
AZ
VS
PEC Zwolle
PEC Zwolle
20:30
Eredivisie - Netherlands
Vitesse
Vitesse
VS
PSV
PSV
20:30
Tipico Bundesliga - Austria
LASK Linz
LASK Linz
VS
St. Pölten
St. Pölten
20:30
Tipico Bundesliga - Austria
Hartberg
Hartberg
VS
Rapid Wien
Rapid Wien
20:30
Pro League - Belgium
Club Brugge
Club Brugge
VS
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
20:30
Premiership - Scotland
St. Johnstone
St. Johnstone
VS
Rangers
Rangers
20:30
Czech Liga - Czech Republic
Karviná
Karviná
VS
Teplice
Teplice
20:30
Czech Liga - Czech Republic
Zlín
Zlín
VS
České Budějovice
České Budějovice
20:30
1. Lig - Turkey
Altay
Altay
VS
Adanaspor
Adanaspor
20:30
I-League - India
Chennai City
Chennai City
VS
Aizawl
Aizawl
20:30
Club Friendlies - International
Öster
Öster
VS
Linköping City
Linköping City
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Clodiense
Clodiense
VS
Adriese
Adriese
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Vigasio
Vigasio
VS
Belluno
Belluno
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Tamai
Tamai
VS
Caldiero Terme
Caldiero Terme
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Union Feltre
Union Feltre
VS
Montebelluna
Montebelluna
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Luparense
Luparense
VS
Campodarsego
Campodarsego
20:30
Serie D: Girone C - Italy
San Luigi
San Luigi
VS
Chions
Chions
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Cjarlins Muzane
Cjarlins Muzane
VS
Legnago Salus
Legnago Salus
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Este
Este
VS
Mestre
Mestre
20:30
Serie D: Girone C - Italy
Delta Calcio Rovigo
Delta Calcio Rovigo
VS
Villafranca
Villafranca
20:30
PrimaVera 1 - Italy
Chievo U19
Chievo U19
VS
Fiorentina U19
Fiorentina U19
20:30
FNL Cup - Russia
Russia U20
Russia U20
VS
Ural 2
Ural 2
21:00
Premier League
Man United
Man United
VS
Watford
Watford
21:00
Premier League - England
Wolves
Wolves
VS
Norwich City
Norwich City
21:00
Ligue 1 - France
Saint-Étienne
Saint-Étienne
VS
Reims
Reims
21:00
Serie A - Italy
Hellas Verona
Hellas Verona
VS
Cagliari
Cagliari
21:00
Serie A - Italy
Torino
Torino
VS
Parma
Parma
21:00
Serie A - Italy
Atalanta
Atalanta
VS
Sassuolo
Sassuolo
21:00
Premier League - Azerbaijan
Qarabağ
Qarabağ
VS
Sumqayıt
Sumqayıt
21:00
2. HNL - Croatia
Croatia Zmijavci
Croatia Zmijavci
VS
Dugopolje
Dugopolje
21:00
2. HNL - Croatia
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
VS
Osijek II
Osijek II
21:00
1. Division - Cyprus
Paphos
Paphos
VS
APOEL
APOEL
21:00
1. Division - Cyprus
Ethnikos Achna
Ethnikos Achna
VS
Anorthosis
Anorthosis
21:00
Serie B - Italy
Pordenone
Pordenone
VS
Chievo
Chievo
21:00
Serie B - Italy
Salernitana
Salernitana
VS
Livorno
Livorno
21:00
Ekstraklasa - Poland
Wisła Kraków
Wisła Kraków
VS
Korona Kielce
Korona Kielce
21:00
Elite One - Cameroon
Cotonsport
Cotonsport
VS
Union Douala
Union Douala
21:00
Elite One - Cameroon
Young Sport Academy
Young Sport Academy
VS
Avion Academy
Avion Academy
21:00
Elite One - Cameroon
Tonnerre
Tonnerre
VS
PWD
PWD
21:00
Elite One - Cameroon
Bamboutos
Bamboutos
VS
APEJES Academy
APEJES Academy
21:00
Elite One - Cameroon
Feutcheu
Feutcheu
VS
Fortuna Mfou
Fortuna Mfou
21:00
Elite One - Cameroon
Colombe
Colombe
VS
UMS de Loum
UMS de Loum
21:00
Indian Super League - India
Delhi Dynamos
Delhi Dynamos
VS
Kerala Blasters
Kerala Blasters
21:00
Club Friendlies - International
Vålerenga
Vålerenga
VS
Krasnodar II
Krasnodar II
21:00
Club Friendlies - International
Arsenal Tula
Arsenal Tula
VS
Astana
Astana
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Pontedera
Pontedera
VS
Alessandria
Alessandria
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Juventus U23
Juventus U23
VS
Pianese
Pianese
21:00
Serie C: Girone A - Italy
Olbia
Olbia
VS
Pistoiese
Pistoiese
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Cavese
Cavese
VS
Bari 1908
Bari 1908
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Reggina
Reggina
VS
Paganese
Paganese
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Viterbese Castrense
Viterbese Castrense
VS
Potenza Calcio
Potenza Calcio
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Monopoli
Monopoli
VS
Sicula Leonzio
Sicula Leonzio
21:00
Serie C: Girone C - Italy
Catania
Catania
VS
Ternana
Ternana
21:30
Bundesliga - Germany
Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
VS
Augsburg
Augsburg
21:30
Parva Liga - Bulgaria
Etar
Etar
VS
Ludogorets
Ludogorets
21:30
Liga 1 - Romania
Viitorul
Viitorul
VS
Academica Clinceni
Academica Clinceni
21:30
Liga 1 - Romania
Gaz Metan Mediaş
Gaz Metan Mediaş
VS
Dinamo Bucureşti
Dinamo Bucureşti
21:30
Liga 1 - Romania
Astra
Astra
VS
Sepsi
Sepsi
22:00
Superliga - Denmark
Silkeborg
Silkeborg
VS
København
København
22:00
Primeira Liga - Portugal
Paços de Ferreira
Paços de Ferreira
VS
Famalicão
Famalicão
22:00
Primeira Liga - Portugal
Moreirense
Moreirense
VS
Santa Clara
Santa Clara
22:00
Premiership - Scotland
Celtic
Celtic
VS
Kilmarnock
Kilmarnock
22:00
La Liga - Spain
Real Valladolid
Real Valladolid
VS
Espanyol
Espanyol
22:00
Premier League - Ukraine
Shakhtar Donetsk
Shakhtar Donetsk
VS
Desna
Desna
22:00
Segunda Liga - Portugal
Mafra
Mafra
VS
Penafiel
Penafiel
22:00
Segunda Liga - Portugal
Cova Piedade
Cova Piedade
VS
Varzim
Varzim
22:00
La Liga 2 - Spain
Real Zaragoza
Real Zaragoza
VS
Deportivo La Coruña
Deportivo La Coruña
22:00
Super League - Switzerland
Basel
Basel
VS
Servette
Servette
22:00
Super League - Switzerland
Lugano
Lugano
VS
Sion
Sion
22:00
Super League - Switzerland
St. Gallen
St. Gallen
VS
Young Boys
Young Boys
22:00
Primera Division - Chile
La Serena
La Serena
VS
Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
22:00
Primera Division - Venezuela
Caracas
Caracas
VS
Portuguesa
Portuguesa
22:00
Persian Gulf Pro League - Iran
Esteghlal
Esteghlal
VS
Zob Ahan
Zob Ahan
22:00
Ligue 1 - Tunisia
CS Sfaxien
CS Sfaxien
VS
Kairouan
Kairouan
22:00
Club Friendlies - International
Rostov
Rostov
VS
Krasnodar
Krasnodar
22:00
Tercera - Group 11 - Spain
Soller
Soller
VS
Portmany
Portmany
22:00
Npfl - Nigeria
Jigawa Golden Stars
Jigawa Golden Stars
VS
Wikki Tourist
Wikki Tourist
22:00
Npfl - Nigeria
Lobi Stars
Lobi Stars
VS
Plateau United
Plateau United
22:00
Npfl - Nigeria
Rivers United
Rivers United
VS
Kano Pillars
Kano Pillars
22:00
Npfl - Nigeria
MFM
MFM
VS
Heartland
Heartland
22:00
Npfl - Nigeria
Adamawa United
Adamawa United
VS
Ifeanyi Uba
Ifeanyi Uba
22:00
Npfl - Nigeria
Akwa United
Akwa United
VS
Warri Wolves
Warri Wolves
22:00
Npfl - Nigeria
Katsina United
Katsina United
VS
Abia Warriors
Abia Warriors
22:15
Super League - Greece
Atromitos
Atromitos
VS
Xanthi
Xanthi
22:15
Super League - Greece
Volos NFC
Volos NFC
VS
Larissa
Larissa
22:30
Ligue 1 - Côte d'Ivoire
SOA
SOA
VS
Issia Wazi
Issia Wazi
22:30
Tercera - Group 17 - Spain
Villanueva CF
Villanueva CF
VS
Teruel
Teruel
22:30
Tercera - Group 17 - Spain
Calamocha
Calamocha
VS
Tarazona
Tarazona
22:30
Tercera - Group 17 - Spain
Utebo
Utebo
VS
Sariñena
Sariñena
22:30
Tercera - Group 17 - Spain
Belchite 97
Belchite 97
VS
Robres
Robres
22:30
Tercera - Group 17 - Spain
CDJ Tamarite
CDJ Tamarite
VS
Borja
Borja
22:30
Tercera - Group 17 - Spain
Barbastro
Barbastro
VS
Atletico Monzon
Atletico Monzon
22:30
Tercera - Group 17 - Spain
Illueca
Illueca
VS
Real Zaragoza II
Real Zaragoza II
22:30
Tercera - Group 17 - Spain
Almudévar
Almudévar
VS
Cuarte Industrial
Cuarte Industrial
22:45
Eredivisie - Netherlands
Heracles
Heracles
VS
Ajax
Ajax
23:00
Tipico Bundesliga - Austria
Austria Wien
Austria Wien
VS
Salzburg
Salzburg
23:00
Ligue 1 - France
Rennes
Rennes
VS
Nîmes
Nîmes
23:00
Super Lig - Turkey
Fenerbahçe
Fenerbahçe
VS
Galatasaray
Galatasaray
23:00
1. Division - Cyprus
Olympiakos
Olympiakos
VS
AEL
AEL
23:00
1. Division - Cyprus
AEK Larnaca
AEK Larnaca
VS
Nea Salamis
Nea Salamis
23:00
Czech Liga - Czech Republic
Sigma Olomouc
Sigma Olomouc
VS
Sparta Praha
Sparta Praha
23:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Csákvári TK
Csákvári TK
VS
Gyirmót
Gyirmót
23:00
Merkantil Bank Liga - Hungary
Ajka
Ajka
VS
MTK
MTK
23:00
Segunda Liga - Portugal
Nacional
Nacional
VS
Académica
Académica
23:00
1. Lig - Turkey
İstanbulspor
İstanbulspor
VS
Boluspor
Boluspor
23:00
Botola Pro - Morocco
Rapide Oued Zem
Rapide Oued Zem
VS
RSB Berkane
RSB Berkane
23:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Olot
Olot
VS
Sabadell
Sabadell
23:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Lleida Esportiu
Lleida Esportiu
VS
Ejea
Ejea
23:00
Segunda B - Group 3 - Spain
Castellón
Castellón
VS
Gimnàstic Tarragona
Gimnàstic Tarragona
23:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Marbella
Marbella
VS
Linense
Linense
23:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Recreativo Huelva
Recreativo Huelva
VS
Sanluqueño
Sanluqueño
23:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Real Murcia
Real Murcia
VS
UCAM Murcia
UCAM Murcia
23:00
Segunda B - Group 4 - Spain
Algeciras
Algeciras
VS
FC Cartagena
FC Cartagena
23:00
Tercera - Group 17 - Spain
Fraga
Fraga
VS
Binéfar
Binéfar
23:15
FNL Cup - Russia
KAMAZ
KAMAZ
VS
Khimki
Khimki
23:30
Premier League
Arsenal
Arsenal
VS
Everton
Everton
23:30
Ekstraklasa - Poland
Lech Poznań
Lech Poznań
VS
Lechia Gdańsk
Lechia Gdańsk
23:30
Serie C: Girone A - Italy
Giana Erminio
Giana Erminio
VS
Como
Como
23:30
Serie C: Girone A - Italy
Lecco
Lecco
VS
Pro Patria
Pro Patria
23:30
Serie C: Girone C - Italy
Rende
Rende
VS
Avellino
Avellino
23:30
Serie C: Girone C - Italy
Picerno
Picerno
VS
Bisceglie
Bisceglie
23:30
Serie C: Girone C - Italy
Casertana
Casertana
VS
Vibonese
Vibonese
23:30
Segunda B - Group 4 - Spain
Yeclano
Yeclano
VS
Villarrobledo
Villarrobledo
23:30
Liga Mx Women - Mexico
Monterrey W
Monterrey W
VS
Puebla W
Puebla W
Xem thêm tin

 

Việc tìm kiếm địa chỉ phát sóng trực tiếp bóng đá đối với người hâm mộ là đơn giản nhất là trong thời buổi công nghệ phát triển như hiện nay. Tuy nhiên để chọn lựa được nơi vừa cung cấp bóng đá trực tuyến chất lượng cao vừa cập nhật các tin tức thể thao giải trí nóng hổi vẫn còn là vấn đề nan giải. Một vài thông tin gợi ý dưới đây sẽ giúp bạn dễ dàng hơn trong việc thỏa mãn đam mê bóng đá của mình!

Tổng hợp một số kênh phát sóng trực tiếp bóng đá hiện nay

Bóng đá là môn thể thao vua có lượng fan hâm mộ đông đảo trên khắp thế giới. Vì thế các trận cầu kinh điển từ những giải đấu lớn như Cúp C1, U23 Châu Á, Ngoại Hạng Anh, Euro, World Cup…luôn được quan tâm đặc biệt. Dưới đây cập nhật một số kênh phát sóng bong da truc tuyen:

Đài truyền hình Việt Nam VTV

VTV là kênh truyền hình quen thuộc cập nhật nhiều giải đấu lớn được người hâm mộ nước nhà quan tâm. Trong đó hai kênh truyền hình phát sóng bản quyền các trận đấu của VTV là VTV3 và VTV6. Ngoài ra, truyền hình trực tuyến VTV Online cũng là địa chỉ bạn có thể theo dõi bongdatructuyen. 

Đài truyền hình Việt Nam - kênh phát sóng truc tiep bong da

Kênh truyền hình VTV3

VTV3 trực tiếp bóng đá với những giải đấu lớn nhỏ phát sóng vào khung giờ vàng cũng nhiều tin tức thể thao trong và ngoài nước vô cùng đa dạng. Hơn nữa ngoài xem bóng đá, kênh truyền hình này còn phát sóng nhiều chương trình thực tế hấp dẫn, trò chơi âm nhạc, giải trí phong phú… rất ăn khách của VTV. Đặc biệt chất lượng hình ảnh full HD, không bị giật nên VTV3 luôn là lựa chọn số 1 mỗi khi xem TV của mọi người. 

VTV3 tường thuật nhiều giải đấu bóng đá trong nước

Kênh truyền hình VTV6

VTV6 luôn là kênh truyền hình số 1 về phát sóng các trận cầu bóng đá rất được người hâm mộ săn đón. Tại đây, bạn có thể xem trực tiếp bóng đá Seagame 30, da bong truc tiep Viet Nam,... cùng nhiều giải đấu khác. 

Xem bóng đá trực tiếp VTV6 hôm nay luôn là lựa chọn của người hâm mộ

Khung giờ thể thao VTV6 có độ nét cao, hình ảnh âm thanh chất lượng mang đến cho người xem nhiều giây phút giải trí chân thực, sống động. So với các kênh truyền hình khác, VTV6 trực tiếp bóng đá được người hâm mộ lựa chọn để theo dõi tất cả các trận đấu trong nước và quốc tế. 

Đài truyền hình kỹ thuật số VTC

Nếu không lựa chọn VTV, người hâm mộ có thể xem bong da truc tiep của đội tuyển Việt Nam và một số giải đấu lớn trên thế giới thông qua đài truyền hình kỹ thuật số VTC. Điển hình là VTC3 trực tiếp bóng đá mang đến chất lượng hình ảnh âm thanh tốt, đường truyền ổn định. Hơn nữa, bạn có thể nắm bắt các thông tin liên quan đến lịch phát sóng, tỉ số giải đấu bằng cách truy cập  ứng dụng VTC Now.

Bạn có thể xem bóng đá trực tiếp tại VTC

Kênh truyền hình K+

Đừng bỏ qua truc tiep bong da K+ nếu bạn muốn theo dõi những giải đấu lớn nhất hành tinh như World Cup, Seagame, Champion League… Trong đó K+1 là ưu tiên số 1 của người hâm mộ bóng đá. Lý do là vì K+1 trực tiếp bóng đá chất lượng cao về cả âm thanh và hình ảnh mang đến sự trải nghiệm khác biệt cho người xem. Hầu hết các giải đấu lớn nhỏ đều được phát sóng bản quyền và chia thành các server khác nhau nhằm giúp duy trì sự ổn định cho kênh để truy cập nhanh chóng, dễ dàng. 

Hay kênh truyền hình K+

Website - kênh phát sóng bóng đá trực tuyến 

Hình thức theo dõi bóng đá trực tuyến luôn được nhiều người ưu tiên lựa chọn nhờ sự tiện ích mà chúng mang lại. Cũng giống như các kênh truyền hình khác, website phát sóng trực tiếp bóng đá cung cấp dịch vụ tối ưu, chất lượng âm thanh, hình ảnh cao. 

Website là kênh phát sóng bóng đá trực tiếp được nhiều người lựa chọn

Hơn nữa nó còn cập nhật nhiều thông tin giải trí khác về bóng đá như lich thi dau bong da hom nay, tỷ số bóng đá trực tiếp hôm nay, truyền hình trực tiếp bóng đá Việt Nam tối nay…Một số kênh xem bóng đá trực tuyến bạn không thể bỏ lỡ như bongdaso, keonhacai, thethao247...

Xem bóng đá trực tuyến qua website - hình thức được nhiều người hâm mộ ưa chuộng

Hiện nay có khá nhiều nguồn xem bóng đá cung cấp dưới dạng hình thức miễn phí. Thế nhưng xem bóng đá trực tuyến qua website vẫn được ưa chuộng hơn cả nhờ sở hữu những ưu điểm nổi bật sau đây:

Video đạt chất lượng cao

Áp dụng công nghệ phát đường truyền hiện đại cùng kỹ thuật cao nên trong suốt quá trình phát sóng không xảy ra tình trạng giật, lag hay gián đoạn. Đường truyền ổn định, chất lượng hình ảnh đạt mức tối đa nhờ hệ thống máy chủ chuẩn áp dụng công nghệ thu hình tiên tiến. Đồng thời video khắc phục triệt để tình trạng hình ảnh và âm thanh sai lệch trong suốt thời gian diễn ra trận đấu. 

Công nghệ phát đường truyền hiện đại cho video chất lượng cao

Đặc biệt chất lượng hình ảnh được chú trọng hàng đầu bởi nó là yếu tố quan trọng thu hút người hâm mộ ở lại lâu hơn với giải đấu và website. Vậy nên video xem trực tiếp bóng đá Seagame, xem trực tiếp bóng đá nữ Việt Nam Thái Lan, xem bóng đá trực tiếp MU… đảm bảo chất lượng full HD, hình ảnh rõ nét, chân thực. 

Hình thức xem phong phú, đa dạng các giải đấu

Bạn có thể xem bong da trực tuyến qua website thông qua smartphone, tivi, máy tính… với điều kiện kết nối mạng internet, truyền hình cáp. Ngoài ra bạn tha hồ theo dõi đội bóng đến từ các câu lạc bộ hàng đầu thế giới thi đấu thông qua một giải đấu bất kỳ như World Cup, Ngoại Hạng Anh, Cúp C1,... Quá trình diễn ra trận đấu không chèn quá nhiều quảng cáo, ảnh hưởng và gây phiền hà cho người xem. 

Xem thi đấu thể thao với nhiều giải đấu đa dạng một cách nhanh chóng, tiện lợi

Cập nhật nhanh chóng thông tin giải đấu

Hơn nữa những thông tin liên quan đến giải đấu, đội bóng, đội hình ra sân, tên giải đấu, trọng tài, huấn luyện viên,... đều được cập nhật nhanh chóng. Điều này giúp người hâm mộ cập nhật và theo dõi trận đấu dễ dàng hơn. Bên cạnh đó còn một số tin tức ngoài lề như lịch sử ra sân, thông tin cầu thủ, thành tích thi đấu… sẽ được các website bóng đá trực tuyến cập nhật chi tiết cho người hâm mộ. 

Cung cấp tin tức bên lề trận đấu

Làm thế nào để theo dõi bóng đá trực tuyến trên máy tính, điện thoại?

Sự phát triển của công nghệ hiện nay là một lợi thế tuyệt vời đối với người hâm mộ bóng đá. Internet cho phép bạn theo dõi thông tin và các trận đấu trực tuyến trên nhiều thiết bị khác nhau một cách dễ dàng. Bạn không nhất thiết phải xem bóng đá trực tiếp qua tivi theo khung giờ cố định như trước đây. 

Người dùng có thể xem trực tuyến bóng đá qua website qua smartphone, PC

Thay vào đó là thoải mái xem bất cứ lúc nào trên smartphone, laptop, PC thông qua các ứng dụng xem bóng đá trực tuyến máy tính hoặc theo dõi ngay tại website. Nhờ thế bạn không mất nhiều thời gian theo dõi đội bóng yêu thích mà chủ động xem da bong truc tiep Viet Nam, thế giới cùng nhiều sự kiện thể thao hấp dẫn. 

Trandau.tv hiện là địa chỉ website cung cấp nhiều video trực tuyến về các giải đấu diễn ra mỗi ngày. Không phải mở VTV6 hay truyền hình K+ để theo dõi thi đấu mà với Trandau.tv bạn chỉ cần thiết bị kết nối internet là đã dễ dàng xem bóng đá trực tuyến trên máy tính miễn phí, chất lượng cao. Các bước cụ thể thực hiện như sau:

  • Truy cập vào trang chủ Trandau.tv thông qua máy tính, di động có kết nối internet.

  • Giao diện chính có mục xem trực tiếp, nhấn vào sẽ hiển thị một loạt danh sách các trận đấu với thông tin ngày giờ, đội bóng… cụ thể. 

  • Chọn bất kỳ một video bạn quan tâm, nhấn vào nút “xem” là đã hoàn thành cách xem bóng đá trực tiếp trên máy tính, di động. 

Trandau.tv - địa chỉ xem bong da truc tuyen nhanh chóng

Bóng đá luôn có sức hấp dẫn nhất định với người hâm mộ trên toàn thế giới, từ trận đấu diễn ra trong nước cho đến tầm cỡ châu lục đều được quan tâm đặc biệt. Nhưng bạn nên biết rằng không phải ai cũng có cơ hội theo dõi trực tiếp tại sân vận động mà thay vào đó hình thức xem bong da truc tuyen là phổ biến.

Trandau.tv website xem trực tuyến bóng đá hàng đầu hiện nay 

Trandau.tv hiện là website hỗ trợ xem bóng đá trực tuyến với dịch vụ chất lượng. Mọi video thể thao được cập nhật nhanh chóng, âm thanh cùng hình ảnh full HD đem đến phút giây giải trí hấp dẫn. Với Trandau.tv người hâm mộ hoàn toàn có thể truy cập website và xem trực tuyến không giới hạn tốc độ cao, đường truyền ổn định. 

Trandau.tv cung cấp đa dạng các mùa giải bóng đá

Website với giao diện thiết kế đơn giản nên dễ dàng thao tác giúp người dùng xem bóng đá trực tuyến nhanh chóng với chất lượng vượt trội. Trang chủ hiển thị một danh sách các trận đấu sắp diễn ra với thời gian, đội bóng tham gia, giải đấu… Vậy nên người xem chỉ cần thao tác kích chuột vào nút “xem” là đã có thể hòa vào không khí tưng bừng của trận đấu. 

Website cung cấp đa dạng các giải đấu và cập nhật thông tin chi tiết

Trandau.tv cung cấp các video bóng đá trực tiếp đa dạng giải đấu cùng nhiều trận cầu hấp dẫn hoàn toàn miễn phí để thỏa mãn đam mê cho người hâm mộ nước nhà:

  • Bóng đá Ngoại Hạng Anh - Premier League;

  • Cúp C1 - UEFA Champions League;

  • Các giải đấu diễn ra trong khuôn khổ từng quốc gia;

  • Bóng đá Việt Nam;

  • …;

Tổng hợp tin tức thể thao hấp dẫn

Bên cạnh đó, website còn cung cấp những tin tức xoay quanh các đội bóng, nhận định của các chuyên gia… được cập nhật liên tục suốt 24h. Nội dung hấp dẫn, phong phú sẽ góp phần mang đến nhiều kiến thức bóng đá và đưa người hâm mộ đến gần hơn với thế giới giải trí đa dạng này. 

Cung cấp nhiều tin tức thể thao hấp dẫn, cập nhật liên tục 24h

Ngoài ra, mục “news” cập nhật tin tức thể thao bằng tiếng Anh. Như vậy với việc ngôn ngữ đa dạng sẽ tiện lợi hơn cho người hâm mộ, góp phần nâng cao chất lượng dịch vụ cho website. 

Website trực tiếp bóng đá hay xem bóng đá trực tuyến qua website luôn là hình thức được người hâm mộ ưu tiên lựa chọn. Đó là vì nó mang lại nhiều tiện ích, không mất phí lại hoàn toàn chủ động giờ giấc, hoàn cảnh…Nếu bạn tìm kiếm địa chỉ cung cấp bóng đá trực tuyến chất lượng cao về hình ảnh, âm thanh và dịch vụ hãy truy cập Trandau.tv cam kết mang lại cho bạn nhiều phút giây giải trí thú vị nhất có thể.