Trực tiếp bóng đá hôm nay

LIVE
NBA - North America
Hiệp 2: 86'
Liga MX - Mexico
Tigres UANL
Tigres UANL
3 - 0
Querétaro
Querétaro
Hiệp 2: 77'
Major League Soccer - USA
Houston Dynamo
Houston Dynamo
2 - 2
Minnesota United
Minnesota United
LIVE
USL Championship - USA
Saint Louis FC
Saint Louis FC
VS
Swope Park Rangers
Swope Park Rangers
Hiệp 2: 80'
USL League One - USA
Inter Miami II
Inter Miami II
1 - 2
Tormenta
Tormenta
Hiệp 2: 79'
USL League One - USA
Union Omaha
Union Omaha
0 - 1
New England II
New England II
Hiệp 1: 39'
USL Championship - USA
San Antonio
San Antonio
0 - 0
OKC Energy
OKC Energy
Hiệp 1: 39'
USL League One - USA
North Texas
North Texas
0 - 0
Tucson
Tucson
Hiệp 1: 33'
Liga BetPlay - Colombia
Millonarios
Millonarios
1 - 0
Once Caldas
Once Caldas
Hiệp 1: 3'
Major League Soccer - USA
Real Salt Lake
Real Salt Lake
0 - 0
Vancouver Whitecaps
Vancouver Whitecaps
Hiệp 1: 8'
USL Championship - USA
El Paso Locomotive
El Paso Locomotive
0 - 0
Real Monarchs
Real Monarchs
09:00
Primera Division - Costa Rica
Herediano
Herediano
VS
Guadalupe
Guadalupe
09:00
Liga MX - Mexico
América
América
VS
Guadalajara
Guadalajara
09:00
Primera Division - Nicaragua
Managua
Managua
VS
Real Estelí
Real Estelí
09:00
Primera Division - Nicaragua
Juventus Managua
Juventus Managua
VS
Junior Managua
Junior Managua
09:30
USL Championship
Phoenix Rising
Phoenix Rising
VS
San Diego Loyal
San Diego Loyal
09:30
Major League Soccer - USA
SJ Earthquakes
SJ Earthquakes
VS
Portland Timbers
Portland Timbers
10:30
Capital Territory - Australia
Canberra Olympic
Canberra Olympic
VS
Monaro Panthers
Monaro Panthers
11:30
New South Wales - Australia
Wollongong Wolves
Wollongong Wolves
VS
Sydney Olympic
Sydney Olympic
11:30
Northern Nsw - Australia
Adamstown Rosebuds
Adamstown Rosebuds
VS
Maitland
Maitland
11:30
Northern Nsw - Australia
Hamilton Olympic
Hamilton Olympic
VS
Edgeworth Eagles
Edgeworth Eagles
12:00
New South Wales - Australia
Sydney United
Sydney United
VS
Marconi Stallions
Marconi Stallions
12:45
Capital Territory - Australia
Tuggeranong United
Tuggeranong United
VS
Woden Weston
Woden Weston
13:00
K-League Classic - Korea Republic
Seongnam
Seongnam
VS
Gwangju
Gwangju
13:00
K-League Classic - Korea Republic
Gangwon
Gangwon
VS
Suwon Bluewings
Suwon Bluewings
13:00
K-League Classic - Korea Republic
Jeonbuk Motors
Jeonbuk Motors
VS
Busan I'Park
Busan I'Park
13:00
K-League Classic - Korea Republic
Pohang Steelers
Pohang Steelers
VS
Sangju Sangmu
Sangju Sangmu
13:00
K-League Classic - Korea Republic
Seoul
Seoul
VS
Daegu
Daegu
13:00
K-League Classic - Korea Republic
Incheon United
Incheon United
VS
Ulsan
Ulsan
13:00
National League - Korea Republic
Gyeongju Citizen
Gyeongju Citizen
VS
Cheonan City
Cheonan City
13:00
National League - Korea Republic
Pyeongtaek Citizen
Pyeongtaek Citizen
VS
Jeonju
Jeonju
13:00
Npl Queensland - Australia
SC Wanderers
SC Wanderers
VS
Moreton Bay United
Moreton Bay United
13:00
Pfl - Russia
Sakhalin
Sakhalin
VS
Fakel II
Fakel II
13:00
Nadeshiko League 1 - Japan
Nojima Stella W
Nojima Stella W
VS
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
14:00
Premier League - Hong Kong
Guangzhou R&F U19
Guangzhou R&F U19
VS
Southern District
Southern District
14:00
Brisbane Premier League - Australia
St George Willawong
St George Willawong
VS
Taringa Rovers
Taringa Rovers
14:00
Nadeshiko League 1 - Japan
Albirex Niigata W
Albirex Niigata W
VS
Vegalta Sendai W
Vegalta Sendai W
14:15
Npl Queensland - Australia
Capalaba
Capalaba
VS
Brisbane Roar II
Brisbane Roar II
14:30
League One - China PR
Guizhou Zhicheng
Guizhou Zhicheng
VS
Shenyang Urban
Shenyang Urban
14:30
League One - China PR
Nantong Zhiyun
Nantong Zhiyun
VS
Changchun Yatai
Changchun Yatai
15:00
League One - China PR
Suzhou Dongwu
Suzhou Dongwu
VS
Nei Mongol Zhongyou
Nei Mongol Zhongyou
15:00
J2-League - Japan
Machida Zelvia
Machida Zelvia
VS
Omiya Ardija
Omiya Ardija
15:00
3. Liga CFL - Czech Republic
Příbram II
Příbram II
VS
Povltava FA
Povltava FA
15:00
Taiwan Football Premier League - Chinese Taipei
Tainan City
Tainan City
VS
Taicheng
Taicheng
15:00
Taiwan Football Premier League - Chinese Taipei
Fu Jen University
Fu Jen University
VS
NTUPES
NTUPES
15:00
Taiwan Football Premier League - Chinese Taipei
Taichung Futuro
Taichung Futuro
VS
Tatung
Tatung
15:00
Taiwan Football Premier League - Chinese Taipei
Taipower
Taipower
VS
Ming Chuan University
Ming Chuan University
15:00
K League 2 - Korea Republic
Bucheon 1995
Bucheon 1995
VS
Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
15:00
Nadeshiko League 1 - Japan
NTV Beleza W
NTV Beleza W
VS
JEF United W
JEF United W
15:15
3. Liga CFL - Czech Republic
Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
VS
Dukla Praha II
Dukla Praha II
15:15
3. Liga CFL - Czech Republic
Bohemians 1905 II
Bohemians 1905 II
VS
Jablonec II
Jablonec II
15:15
3. Liga CFL - Czech Republic
Hradec Kralove II
Hradec Kralove II
VS
Sokol Živanice
Sokol Živanice
15:15
3. Liga CFL - Czech Republic
Pardubice II
Pardubice II
VS
Zbuzany
Zbuzany
15:15
3. Liga MSFL - Czech Republic
Slovácko II
Slovácko II
VS
Vysočina Jihlava II
Vysočina Jihlava II
15:15
3. Liga MSFL - Czech Republic
Uničov
Uničov
VS
Znojmo
Znojmo
15:30
Erste Liga - Austria
Blau-Weiß Linz
Blau-Weiß Linz
VS
Austria Lustenau
Austria Lustenau
15:30
2. Liga - Slovakia
Petržalka akadémia
Petržalka akadémia
VS
FK Košice
FK Košice
15:30
3. Liga CFL - Czech Republic
Karlovy Vary
Karlovy Vary
VS
Sparta Praha II
Sparta Praha II
15:30
3. Liga MSFL - Czech Republic
Zlín II
Zlín II
VS
Banik Ostrava II
Banik Ostrava II
15:30
New South Wales - Australia
Sydney II
Sydney II
VS
Rockdale City Suns
Rockdale City Suns
16:00
Premier League - Kazakhstan
Astana
Astana
VS
Shakhter Karagandy
Shakhter Karagandy
16:00
J-League - Japan
Oita Trinita
Oita Trinita
VS
Yokohama
Yokohama
16:00
PrimaVera 1 - Italy
Atalanta U19
Atalanta U19
VS
Juventus U19
Juventus U19
16:00
Dfb Pokal Women - Germany
Borussia M'gladbach W
Borussia M'gladbach W
VS
Werder Bremen W
Werder Bremen W
16:00
National League - Myanmar
Hantharwady United
Hantharwady United
VS
Magwe
Magwe
16:00
National League - Myanmar
I.S.P.E
I.S.P.E
VS
Yangon United
Yangon United
16:00
National League - Myanmar
Southern Myanmar
Southern Myanmar
VS
Sagaing United
Sagaing United
16:00
National League - Myanmar
Magwe
Magwe
VS
Yadanarbon
Yadanarbon
16:15
Super League K19 - Greece
Volos NFC U19
Volos NFC U19
VS
Aris U19
Aris U19
16:30
Liga 2 - Romania
Şirineaşa
Şirineaşa
VS
U Craiova 1948
U Craiova 1948
17:00
Vysshaya Liga - Belarus
Isloch
Isloch
VS
Dinamo Minsk
Dinamo Minsk
17:00
Second Division - Belarus
Energosbyt-BSATU
Energosbyt-BSATU
VS
Shakhtyor Petrikov
Shakhtyor Petrikov
17:00
Meistriliiga - Estonia
Tulevik
Tulevik
VS
Nõmme Kalju
Nõmme Kalju
17:00
Esiliiga - Estonia
Elva
Elva
VS
Vändra
Vändra
17:00
Esiliiga - Estonia
K-Järve JK Järve
K-Järve JK Järve
VS
Vaprus
Vaprus
17:00
Veikkausliiga - Finland
Honka
Honka
VS
HJK
HJK
17:00
La Liga 2 - Spain
Lugo
Lugo
VS
Leganés
Leganés
17:00
J-League - Japan
Tokyo
Tokyo
VS
Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
17:00
J-League - Japan
Urawa Reds
Urawa Reds
VS
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
17:00
K League 2 - Korea Republic
Suwon
Suwon
VS
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
17:00
Pfl - Russia
Zenit II
Zenit II
VS
Tver
Tver
17:00
Pfl - Russia
Znamya Truda
Znamya Truda
VS
Luki-Energiya
Luki-Energiya
17:15
Eredivisie - Netherlands
ADO Den Haag
ADO Den Haag
VS
FC Groningen
FC Groningen
17:15
Segunda Liga - Portugal
Académica
Académica
VS
Estoril
Estoril
17:30
Serie A - Italy
Parma
Parma
VS
Napoli
Napoli
17:30
Super Lig - Turkey
BB Erzurumspor
BB Erzurumspor
VS
Sivasspor
Sivasspor
17:30
Hungarian Cup - Hungary
Tiszaújváros
Tiszaújváros
VS
Honvéd
Honvéd
17:30
J2-League - Japan
ThespaKusatsu Gunma
ThespaKusatsu Gunma
VS
Ehime
Ehime
17:40
1. Liga - Poland
Korona Kielce
Korona Kielce
VS
Górnik Łęczna
Górnik Łęczna
18:00
Premier League - England
Southampton
Southampton
VS
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
18:00
First Division - Denmark
Fremad Amager
Fremad Amager
VS
Hvidovre
Hvidovre
18:00
Ligue 1 - France
Nice
Nice
VS
PSG
PSG
18:00
Premier League - Russia
Ufa
Ufa
VS
CSKA Moskva
CSKA Moskva
18:00
Premier League - Russia
Arsenal Tula
Arsenal Tula
VS
Sochi
Sochi
18:00
Premiership - Scotland
Hibernian
Hibernian
VS
Rangers
Rangers
18:00
Premier League - Ukraine
Olimpik Donetsk
Olimpik Donetsk
VS
Minai
Minai
18:00
3. Liga - Germany
Ingolstadt
Ingolstadt
VS
Uerdingen
Uerdingen
18:00
1. Liga - Poland
Radomiak Radom
Radomiak Radom
VS
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
18:00
1. Lig - Turkey
Keçiörengücü
Keçiörengücü
VS
Osmanlıspor
Osmanlıspor
18:00
Ligi kuu Bara - Tanzania
Mbeya City
Mbeya City
VS
Azam
Azam
18:00
Thai Premier League - Thailand
Trat
Trat
VS
Sukhothai
Sukhothai
18:00
Thai Premier League - Thailand
Muang Thong United
Muang Thong United
VS
Pattaya United
Pattaya United
18:00
Thai League Two - Thailand
Chainat Hornbill
Chainat Hornbill
VS
Udon Thani
Udon Thani
18:00
Thai League Two - Thailand
Nong Bua Pitchaya
Nong Bua Pitchaya
VS
Phrae United
Phrae United
18:00
Vietnamese Cup - Vietnam
Viettel
Viettel
VS
Ha Noi
Ha Noi
18:00
Kakkonen - Finland
RoPS II
RoPS II
VS
JS Hercules
JS Hercules
18:00
Kakkonen - Finland
KaaPo
KaaPo
VS
P-Iirot
P-Iirot
18:00
Pfl - Russia
Khimik Novomoskovsk
Khimik Novomoskovsk
VS
Strogino
Strogino
18:00
Pfl - Russia
Sokol Saratov
Sokol Saratov
VS
Avangard Kursk
Avangard Kursk
18:00
Pfl - Russia
Lada Tolyatti
Lada Tolyatti
VS
Krylya Sovetov Samara II
Krylya Sovetov Samara II
18:00
Premier League - Mongolia
Anduud City
Anduud City
VS
Gepro
Gepro
18:00
Vysshaya Liga - Tajikistan
Khatlon
Khatlon
VS
Istiqlol Dushanbe
Istiqlol Dushanbe
18:00
Vysshaya Liga - Tajikistan
Khujand
Khujand
VS
Kuktosh
Kuktosh
18:30
Pro League - Belgium
Zulte-Waregem
Zulte-Waregem
VS
Club Brugge
Club Brugge
18:30
2. Bundesliga - Germany
Heidenheim
Heidenheim
VS
Eintracht Braunschweig
Eintracht Braunschweig
18:30
2. Bundesliga - Germany
Greuther Fürth
Greuther Fürth
VS
Osnabrück
Osnabrück
18:30
2. Bundesliga - Germany
Holstein Kiel
Holstein Kiel
VS
Paderborn
Paderborn
18:30
Ligue A - Burundi
Bujumbura City
Bujumbura City
VS
Muzinga
Muzinga
18:35
League One - China PR
Taizhou Yuanda
Taizhou Yuanda
VS
Chengdu Qianbao
Chengdu Qianbao
18:35
League One - China PR
Jiangxi Liansheng
Jiangxi Liansheng
VS
Meizhou Hakka
Meizhou Hakka
19:00
Superliga - Denmark
OB
OB
VS
Nordsjælland
Nordsjælland
19:00
Superliga - Denmark
København
København
VS
Brøndby
Brøndby
19:00
3. Liga - Germany
Magdeburg
Magdeburg
VS
Hallescher FC
Hallescher FC
19:00
Regionalliga: Nord - Germany
St. Pauli II
St. Pauli II
VS
Weiche Flensburg
Weiche Flensburg
19:00
Regionalliga: Nord - Germany
Havelse
Havelse
VS
VfB Oldenburg
VfB Oldenburg
19:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Neustrelitz
Neustrelitz
VS
SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Tasmania Berlin
Tasmania Berlin
VS
Stern
Stern
19:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Greifswalder FC
Greifswalder FC
VS
Victoria Seelow
Victoria Seelow
19:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Lok Stendal
Lok Stendal
VS
Hansa Rostock II
Hansa Rostock II
19:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Torgelower SV Greif
Torgelower SV Greif
VS
CFC Hertha
CFC Hertha
19:00
Vysshaya Liga - Belarus
Slutsk
Slutsk
VS
BATE
BATE
19:00
Pershaya Liga - Belarus
Naftan
Naftan
VS
Krumkachy
Krumkachy
19:00
Second Division - Belarus
Dnepr Mogilev
Dnepr Mogilev
VS
MKK-Dnepr
MKK-Dnepr
19:00
Meistriliiga - Estonia
Levadia
Levadia
VS
Nõmme Kalju
Nõmme Kalju
19:00
Meistriliiga - Estonia
Tallinna Kalev
Tallinna Kalev
VS
Tammeka
Tammeka
19:00
Ykkonen - Finland
SJK Akatemia
SJK Akatemia
VS
VPS
VPS
19:00
Premier League - Kazakhstan
Kaisar
Kaisar
VS
Ordabasy
Ordabasy
19:00
Virsliga - Latvia
Metta / LU
Metta / LU
VS
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
19:00
Virsliga - Latvia
FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
VS
Liepāja
Liepāja
19:00
Virsliga - Latvia
Tukums
Tukums
VS
Jelgava
Jelgava
19:00
Persha Liga - Ukraine
Krystal
Krystal
VS
Polessya
Polessya
19:00
League One - China PR
Sichuan
Sichuan
VS
Xinjiang Tianshan
Xinjiang Tianshan
19:00
Thai Premier League - Thailand
Nakhon Ratchasima
Nakhon Ratchasima
VS
Chiangrai United
Chiangrai United
19:00
Thai Premier League - Thailand
Prachuap
Prachuap
VS
Chonburi
Chonburi
19:00
Thai League Two - Thailand
Khonkaen
Khonkaen
VS
Nakhon Pathom
Nakhon Pathom
19:00
Thai League Two - Thailand
Samut Sakhon
Samut Sakhon
VS
Khon Kaen United
Khon Kaen United
19:00
2. Division - Norway
Bryne
Bryne
VS
Levanger
Levanger
19:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Bayburt İÖİ
Bayburt İÖİ
VS
Elazığspor
Elazığspor
19:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
Artvin Hopaspor
Artvin Hopaspor
VS
Edirnespor
Edirnespor
19:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
Yeşilyurt Belediyespor
Yeşilyurt Belediyespor
VS
Payasspor
Payasspor
19:00
3. Lig: Group 2 - Turkey
Mardin BB
Mardin BB
VS
Tokatspor
Tokatspor
19:00
3. Lig: Group 2 - Turkey
Yomraspor
Yomraspor
VS
Darıca Gençlerbırlığı
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
3. Lig: Group 2 - Turkey
Kahta 02 Spor
Kahta 02 Spor
VS
Ağrı 1970
Ağrı 1970
19:00
Professional Football League - Uzbekistan
Buxoro
Buxoro
VS
Lokomotiv
Lokomotiv
19:00
1.Liga Classic - Switzerland
Luzern II
Luzern II
VS
Zug
Zug
19:00
Pfl - Russia
Zvezda Sint Petersburg
Zvezda Sint Petersburg
VS
Dolgie Prudy
Dolgie Prudy
19:00
Pfl - Russia
Zvezda Perm
Zvezda Perm
VS
Ural 2
Ural 2
19:00
Pfl - Russia
Tyumen
Tyumen
VS
Chelyabinsk
Chelyabinsk
19:00
Liga 3 - Georgia
Kolkheti Poti
Kolkheti Poti
VS
Kolkheti Khobi
Kolkheti Khobi
19:15
Premier League - Malaysia
Kuching FA
Kuching FA
VS
Kelantan
Kelantan
19:30
Eredivisie - Netherlands
Feyenoord
Feyenoord
VS
FC Twente
FC Twente
19:30
Eredivisie - Netherlands
Willem II
Willem II
VS
Heracles
Heracles
19:30
Tipico Bundesliga - Austria
Hartberg
Hartberg
VS
Wolfsberger AC
Wolfsberger AC
19:30
Tipico Bundesliga - Austria
Admira
Admira
VS
St. Pölten
St. Pölten
19:30
Allsvenskan - Sweden
AIK
AIK
VS
Hammarby
Hammarby
19:30
Allsvenskan - Sweden
Östersunds FK
Östersunds FK
VS
Djurgården
Djurgården
19:30
Pershaya Liga - Belarus
Gomelzheldortrans
Gomelzheldortrans
VS
Arsenal
Arsenal
19:30
Superettan - Sweden
Akropolis
Akropolis
VS
Halmstad
Halmstad
19:30
Superettan - Sweden
Dalkurd
Dalkurd
VS
Brage
Brage
19:30
2. Division - Norway
Alta
Alta
VS
Skeid
Skeid
19:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Ankara Demirspor
Ankara Demirspor
VS
Şanlıurfaspor
Şanlıurfaspor
19:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Niğde Belediyespor
Niğde Belediyespor
VS
Hacettepe
Hacettepe
19:30
2. Lig: Beyaz - Turkey
Çorum Belediyespor
Çorum Belediyespor
VS
Manisa BBSK
Manisa BBSK
19:30
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Tarsus İdman Yurdu
Tarsus İdman Yurdu
VS
Van BB
Van BB
19:30
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Kastamonuspor
Kastamonuspor
VS
Karacabey Birlikspor
Karacabey Birlikspor
19:30
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Anadolu Selçukspor
Anadolu Selçukspor
VS
Sakaryaspor
Sakaryaspor
19:30
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Serik Belediyespor
Serik Belediyespor
VS
Pendikspor
Pendikspor
19:30
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Karabükspor
Karabükspor
VS
Bugsaşspor
Bugsaşspor
19:30
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Etimesgut Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
VS
Bodrumspor
Bodrumspor
19:30
3. Lig: Group 1 - Turkey
Nevşehirspor
Nevşehirspor
VS
Fatsa Belediyespor
Fatsa Belediyespor
19:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Karaman Belediyespor
Karaman Belediyespor
VS
Tekirdağspor
Tekirdağspor
19:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Erzin Belediyespor
Erzin Belediyespor
VS
Halide Edip Adıvar
Halide Edip Adıvar
19:30
3. Lig: Group 2 - Turkey
Ceyhanspor
Ceyhanspor
VS
Cengelkoyspor
Cengelkoyspor
19:30
1.Liga Classic - Switzerland
Thalwil
Thalwil
VS
Kosova
Kosova
19:30
Pfl - Russia
Legion Dynamo
Legion Dynamo
VS
Inter Cherkessk
Inter Cherkessk
20:00
Premier League - England
Newcastle United
Newcastle United
VS
Brighton & Hove Albion
Brighton & Hove Albion
20:00
Championship - England
Stoke City
Stoke City
VS
Bristol City
Bristol City
20:00
First Division - Denmark
Hobro
Hobro
VS
Fredericia
Fredericia
20:00
Ligue 1 - France
Brest
Brest
VS
Lorient
Lorient
20:00
Ligue 1 - France
Metz
Metz
VS
Reims
Reims
20:00
Ligue 1 - France
Montpellier
Montpellier
VS
Angers SCO
Angers SCO
20:00
Ligue 1 - France
Strasbourg
Strasbourg
VS
Dijon
Dijon
20:00
Serie A - Italy
Genoa
Genoa
VS
Crotone
Crotone
20:00
Super Lig - Turkey
Kasımpaşa
Kasımpaşa
VS
Rizespor
Rizespor
20:00
Regionalliga: Nord - Germany
Drochtersen / Assel
Drochtersen / Assel
VS
Heider SV
Heider SV
20:00
Pershaya Liga - Belarus
Oshmyany
Oshmyany
VS
Lida
Lida
20:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
B36
B36
VS
AB
AB
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Csepel
Csepel
VS
Soroksár SC
Soroksár SC
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Toponár
Toponár
VS
Puskás
Puskás
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Senyo Carnifex
Senyo Carnifex
VS
Vasas
Vasas
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Szegedi VSE
Szegedi VSE
VS
Szombathelyi Haladás
Szombathelyi Haladás
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Tiszaföldvár
Tiszaföldvár
VS
MOL Vidi
MOL Vidi
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Kerekegyházi
Kerekegyházi
VS
Gyirmót
Gyirmót
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Maroshegy
Maroshegy
VS
Ajka
Ajka
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Mándok KSE
Mándok KSE
VS
Mezőkövesd-Zsóry
Mezőkövesd-Zsóry
20:00
Hungarian Cup - Hungary
FC Hatvan
FC Hatvan
VS
Paksi SE
Paksi SE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Tarpa
Tarpa
VS
Komárom
Komárom
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Ceglédi
Ceglédi
VS
Rákosmenti KSK
Rákosmenti KSK
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Dabas
Dabas
VS
Dunaújváros-Pálhalma
Dunaújváros-Pálhalma
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Teskánd
Teskánd
VS
Taksony
Taksony
20:00
Hungarian Cup - Hungary
ESMTK
ESMTK
VS
Tállya
Tállya
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Balmazújvárosi
Balmazújvárosi
VS
III. Kerületi TUE
III. Kerületi TUE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Zalaszentgrot
Zalaszentgrot
VS
Nagyatadi FC
Nagyatadi FC
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Csacsbozsok-Nemesapati
Csacsbozsok-Nemesapati
VS
Szekszárd
Szekszárd
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Gyongyoshalasz SE
Gyongyoshalasz SE
VS
Nagykanizsai ULE
Nagykanizsai ULE
20:00
National Division - Moldova
Sfîntul Gheorghe
Sfîntul Gheorghe
VS
Codru Lozova
Codru Lozova
20:00
Ekstraklasa - Poland
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
VS
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
20:00
Ligi kuu Bara - Tanzania
Coastal Union
Coastal Union
VS
Dodoma Jiji
Dodoma Jiji
20:00
Premier League - Malaysia
PBDKT T-Team
PBDKT T-Team
VS
UKM
UKM
20:00
Premier League - Malaysia
PKNS
PKNS
VS
Johor Darul Ta'zim II
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Super League - Malaysia
Melaka United
Melaka United
VS
MISC
MISC
20:00
Super League - Malaysia
PDRM
PDRM
VS
Perak
Perak
20:00
Super League - Malaysia
FELDA United
FELDA United
VS
Pahang
Pahang
20:00
2. Division - Norway
Nardo
Nardo
VS
Asker
Asker
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Snina
Snina
VS
Futura Humenne
Futura Humenne
20:00
3. Liga - East - Slovakia
MSK Tesla Stropkov
MSK Tesla Stropkov
VS
Slávia TU Košice
Slávia TU Košice
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Družstevník Plavnica
Družstevník Plavnica
VS
Vranov nad Topľou
Vranov nad Topľou
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Milenium
Milenium
VS
Lipany
Lipany
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Veľké Revištia
Veľké Revištia
VS
Spisske Podhradie
Spisske Podhradie
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Svidník
Svidník
VS
Pokrok Krompachy
Pokrok Krompachy
20:00
3. Liga - West - Slovakia
Nové Zámky
Nové Zámky
VS
Nitra II
Nitra II
20:00
3. Liga - West - Slovakia
Lednické Rovne
Lednické Rovne
VS
Nové Mesto nad Váhom
Nové Mesto nad Váhom
20:00
3. Liga - West - Slovakia
Galanta
Galanta
VS
Beluša
Beluša
20:00
3. Liga - West - Slovakia
Marcelová
Marcelová
VS
Veľké Ludince
Veľké Ludince
20:00
3. Liga - West - Slovakia
OFK Malzenice
OFK Malzenice
VS
Slovan Duslo Šaľa
Slovan Duslo Šaľa
20:00
3. Liga - West - Slovakia
Castkovce
Castkovce
VS
Spartak Myjava
Spartak Myjava
20:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Sancaktepe Belediye
Sancaktepe Belediye
VS
Düzyurtspor
Düzyurtspor
20:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
İnegölspor
İnegölspor
VS
Zonguldak Kömürspor
Zonguldak Kömürspor
20:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Ergene Velimeşespor
Ergene Velimeşespor
VS
Utaş Uşakspor
Utaş Uşakspor
20:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Eyüpspor
Eyüpspor
VS
Pazarspor
Pazarspor
20:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Turgutluspor
Turgutluspor
VS
Kırşehir Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
20:00
2. Lig: Kirmizi - Turkey
Kırklarelispor
Kırklarelispor
VS
Sivas Belediyespor
Sivas Belediyespor
20:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
Arnavutköy Belediyespor
Arnavutköy Belediyespor
VS
Derincespor
Derincespor
20:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
Kızılcabölükspor
Kızılcabölükspor
VS
Ankara Adliyespor
Ankara Adliyespor
20:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
Manisaspor
Manisaspor
VS
Diyarbekirspor
Diyarbekirspor
20:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
1877 Alemdağspor
1877 Alemdağspor
VS
Kemerspor 2003
Kemerspor 2003
20:00
3. Lig: Group 2 - Turkey
Tepecikspor
Tepecikspor
VS
Yozgatspor
Yozgatspor
20:00
Pfl - Russia
Volna Kovernino
Volna Kovernino
VS
Orenburg II
Orenburg II
20:00
Pfl - Russia
Kuban Kholding
Kuban Kholding
VS
Makhachkala
Makhachkala
20:00
Carioca U20 - Brazil
Macaé U20
Macaé U20
VS
Fluminense U20
Fluminense U20
20:00
Ligue A - Burundi
Bumamuru
Bumamuru
VS
Royal de Muramvya
Royal de Muramvya
20:00
Ligue A - Burundi
Kayanza United
Kayanza United
VS
Athlético Olympic
Athlético Olympic
20:00
Ligue A - Burundi
Musongati
Musongati
VS
Vital'O
Vital'O
20:30
Bundesliga - Germany
RB Leipzig
RB Leipzig
VS
Mainz 05
Mainz 05
20:30
Premier League - Russia
Rubin Kazan'
Rubin Kazan'
VS
Spartak Moskva
Spartak Moskva
20:30
2. Division - Cyprus
Omonia Psevda
Omonia Psevda
VS
Digenis Ypsonas
Digenis Ypsonas
20:30
Fortuna Liga - Czech Republic
Zbrojovka Brno
Zbrojovka Brno
VS
Sigma Olomouc
Sigma Olomouc
20:30
Fortuna Liga - Czech Republic
Slovan Liberec
Slovan Liberec
VS
Karviná
Karviná
20:30
First League - Macedonia FYR
Sileks
Sileks
VS
Borec
Borec
20:30
First League - Macedonia FYR
Skendija 79
Skendija 79
VS
Akademija Pandev
Akademija Pandev
20:30
First League - Macedonia FYR
Shkupi
Shkupi
VS
Renova
Renova
20:30
First League - Macedonia FYR
Belasica
Belasica
VS
Pelister
Pelister
20:30
Liga 1 - Romania
Botoşani
Botoşani
VS
Academica Clinceni
Academica Clinceni
20:30
1. Lig - Turkey
İstanbulspor
İstanbulspor
VS
Altay
Altay
20:30
Premier League - Wales
Bala Town
Bala Town
VS
Cefn Druids
Cefn Druids
20:30
Premier League - Wales
Connah's Quay
Connah's Quay
VS
Penybont
Penybont
20:30
Premier League - Wales
The New Saints
The New Saints
VS
Cardiff MU
Cardiff MU
20:30
3. Division - Cyprus
Oroklini / Troulloi
Oroklini / Troulloi
VS
Ethnikos Assias
Ethnikos Assias
20:30
3. Division - Cyprus
Ormideia
Ormideia
VS
Halkanoras
Halkanoras
20:30
3. Division - Cyprus
Omonia 29is Maiou
Omonia 29is Maiou
VS
MEAP Nisou
MEAP Nisou
20:30
2. Division - Norway
Tromsdalen
Tromsdalen
VS
Eidsvold
Eidsvold
21:00
League One - England
Rochdale
Rochdale
VS
Portsmouth
Portsmouth
21:00
Pro League - Belgium
Standard Liège
Standard Liège
VS
Kortrijk
Kortrijk
21:00
First Division B - Belgium
Lierse Kempenzonen
Lierse Kempenzonen
VS
Club Brugge II
Club Brugge II
21:00
Superliga - Denmark
Randers
Randers
VS
AGF
AGF
21:00
Premiership - Scotland
Aberdeen
Aberdeen
VS
Motherwell
Motherwell
21:00
La Liga - Spain
Huesca
Huesca
VS
Cádiz
Cádiz
21:00
Allsvenskan - Sweden
Malmö FF
Malmö FF
VS
Falkenberg
Falkenberg
21:00
Allsvenskan - Sweden
Elfsborg
Elfsborg
VS
IFK Göteborg
IFK Göteborg
21:00
Allsvenskan - Sweden
Östersunds FK
Östersunds FK
VS
AIK
AIK
21:00
Allsvenskan - Sweden
Varberg
Varberg
VS
Helsingborg
Helsingborg
21:00
Allsvenskan - Sweden
Sirius
Sirius
VS
Kalmar
Kalmar
21:00
Allsvenskan - Sweden
Norrköping
Norrköping
VS
Hammarby
Hammarby
21:00
Allsvenskan - Sweden
Mjällby
Mjällby
VS
Örebro
Örebro
21:00
Allsvenskan - Sweden
Häcken
Häcken
VS
Djurgården
Djurgården
21:00
Premier League - Ukraine
Zorya
Zorya
VS
Shakhtar Donetsk
Shakhtar Donetsk
21:00
Regionalliga: Nord - Germany
Holstein Kiel II
Holstein Kiel II
VS
LSK Hansa
LSK Hansa
21:00
Premier League - Azerbaijan
Zira
Zira
VS
Sabah
Sabah
21:00
Vysshaya Liga - Belarus
Slavia
Slavia
VS
Shakhtyor
Shakhtyor
21:00
Belgian Cup - Belgium
URSL Visé
URSL Visé
VS
La Louvière Centre
La Louvière Centre
21:00
Belgian Cup - Belgium
Blankenberge
Blankenberge
VS
Gent-Zeehaven
Gent-Zeehaven
21:00
Belgian Cup - Belgium
Warnant
Warnant
VS
Entité Manageoise
Entité Manageoise
21:00
Belgian Cup - Belgium
Francs Borains
Francs Borains
VS
Zelzate
Zelzate
21:00
Belgian Cup - Belgium
Rupel Boom
Rupel Boom
VS
Olympia Wijgmaal
Olympia Wijgmaal
21:00
Belgian Cup - Belgium
Bambrugge
Bambrugge
VS
SG-Tertre-Hautrage
SG-Tertre-Hautrage
21:00
Belgian Cup - Belgium
Jong Lede
Jong Lede
VS
Patro Eisden
Patro Eisden
21:00
Belgian Cup - Belgium
Bilzerse Waltwilder
Bilzerse Waltwilder
VS
Rochefort
Rochefort
21:00
Vtora Liga - Bulgaria
FK Minyor Pernik
FK Minyor Pernik
VS
Dobrudzha 1919
Dobrudzha 1919
21:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
Víkingur
Víkingur
VS
Skála
Skála
21:00
Ykkonen - Finland
MYPA
MYPA
VS
Jaro
Jaro
21:00
Ykkonen - Finland
EIF
EIF
VS
Kajaani
Kajaani
21:00
Virsliga - Latvia
Rīgas FS
Rīgas FS
VS
Ventspils
Ventspils
21:00
Super Liga - Serbia
Rad Beograd
Rad Beograd
VS
Javor Ivanjica
Javor Ivanjica
21:00
Super Liga - Serbia
Novi Pazar
Novi Pazar
VS
Inđija
Inđija
21:00
Super Liga - Serbia
Spartak Subotica
Spartak Subotica
VS
Proleter Novi Sad
Proleter Novi Sad
21:00
1. SNL - Slovenia
Domžale
Domžale
VS
Tabor Sežana
Tabor Sežana
21:00
2. SNL - Slovenia
Brda Dobrovo
Brda Dobrovo
VS
Dekani
Dekani
21:00
2. SNL - Slovenia
Nafta
Nafta
VS
Brežice
Brežice
21:00
La Liga 2 - Spain
Espanyol
Espanyol
VS
Mallorca
Mallorca
21:00
Super League - Switzerland
Basel
Basel
VS
Vaduz
Vaduz
21:00
Super League - Switzerland
Lausanne Sport
Lausanne Sport
VS
Servette
Servette
21:00
Super League - Switzerland
St. Gallen
St. Gallen
VS
Sion
Sion
21:00
Serie B - Brazil
Avaí
Avaí
VS
Sampaio Corrêa
Sampaio Corrêa
21:00
3. Liga CFL - Czech Republic
Sokol Brozany
Sokol Brozany
VS
Sokol Zápy
Sokol Zápy
21:00
Kakkonen - Finland
OLS
OLS
VS
PS Kemi
PS Kemi
21:00
Kakkonen - Finland
JIPPO
JIPPO
VS
KuFu-98
KuFu-98
21:00
Kakkonen - Finland
Klubi-04
Klubi-04
VS
Atlantis
Atlantis
21:00
Kakkonen - Finland
Reipas
Reipas
VS
Kultsu
Kultsu
21:00
3. Liga - Bratislava - Slovakia
Rohožník
Rohožník
VS
Rača
Rača
21:00
3. Liga - Bratislava - Slovakia
Lokomotíva DNV
Lokomotíva DNV
VS
Pezinok
Pezinok
21:00
3. Liga - Bratislava - Slovakia
Kalinkovo
Kalinkovo
VS
MSK Senec
MSK Senec
21:00
3. Liga - Bratislava - Slovakia
Rovinka
Rovinka
VS
Sl. Ivanka pri Dunaji
Sl. Ivanka pri Dunaji
21:00
3. Liga - Bratislava - Slovakia
Rusovce
Rusovce
VS
Dunajská Lužná
Dunajská Lužná
21:00
Professional Football League - Uzbekistan
Navbahor
Navbahor
VS
Andijan
Andijan
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Olympique de Genève
Olympique de Genève
VS
Azzurri 90
Azzurri 90
21:00
Regionalliga: Ost - Austria
Mauerwerk
Mauerwerk
VS
Admira II
Admira II
21:00
Pfl - Russia
Krasnyy-SGAFKST
Krasnyy-SGAFKST
VS
Saturn Ramenskoye
Saturn Ramenskoye
21:00
Pfl - Russia
Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
VS
Nosta
Nosta
21:00
Pfl - Russia
Druzhba
Druzhba
VS
Mashuk-KMV
Mashuk-KMV
21:00
Pfl - Russia
Essentuki
Essentuki
VS
Dinamo Stavropol'
Dinamo Stavropol'
21:00
Ligue A - Burundi
Inter Star
Inter Star
VS
Rukinzo
Rukinzo
21:30
2. HNL - Croatia
Croatia Zmijavci
Croatia Zmijavci
VS
Sesvete
Sesvete
21:30
2. HNL - Croatia
Orijent 1919
Orijent 1919
VS
Kustošija
Kustošija
21:30
2. HNL - Croatia
Osijek II
Osijek II
VS
Medimurje Cakovec
Medimurje Cakovec
21:30
2. Liga FNL - Czech Republic
Varnsdorf
Varnsdorf
VS
Blansko
Blansko
21:30
2. Liga FNL - Czech Republic
Táborsko
Táborsko
VS
Ústí nad Labem
Ústí nad Labem
21:30
Pfl - Russia
Chernomorets
Chernomorets
VS
Spartak Nal'chik
Spartak Nal'chik
21:30
Liga Mx Women - Mexico
Pumas UNAM W
Pumas UNAM W
VS
Guadalajara W
Guadalajara W
21:45
Eredivisie - Netherlands
Ajax
Ajax
VS
RKC Waalwijk
RKC Waalwijk
21:45
Parva Liga - Bulgaria
Etar
Etar
VS
Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
22:00
Tipico Bundesliga - Austria
Austria Wien
Austria Wien
VS
Ried
Ried
22:00
Ligue 1 - France
Nantes
Nantes
VS
Saint-Étienne
Saint-Étienne
22:00
Primeira Liga - Portugal
Santa Clara
Santa Clara
VS
Marítimo
Marítimo
22:00
Persha Liga - Ukraine
Obolon'-Brovar
Obolon'-Brovar
VS
Chornomorets
Chornomorets
22:00
AFC Champions League - Asia
Padideh Khorasan
Padideh Khorasan
VS
Al Hilal
Al Hilal
22:00
Pfl - Russia
Ryazan
Ryazan
VS
Metallurg Lipetsk
Metallurg Lipetsk
22:00
Pfl - Russia
Murom
Murom
VS
Torpedo Vladimir
Torpedo Vladimir
22:15
Super League - Greece
Lamia
Lamia
VS
OFI
OFI
22:30
Premier League - England
Chelsea
Chelsea
VS
Liverpool
Liverpool
22:30
Ykkonen - Finland
Oulu
Oulu
VS
KPV
KPV
22:30
Kakkonen - Finland
MiPK
MiPK
VS
PK-35
PK-35
22:30
Allsvenskan - Sweden
Norrköping
Norrköping
VS
Malmö FF
Malmö FF
22:30
Allsvenskan - Sweden
IFK Göteborg
IFK Göteborg
VS
Kalmar
Kalmar
22:30
1. Division - Cyprus
Omonia Nicosia
Omonia Nicosia
VS
AEK Larnaca
AEK Larnaca
22:30
Veikkausliiga - Finland
RoPS
RoPS
VS
KuPS
KuPS
22:30
Ykkonen - Finland
Gnistan
Gnistan
VS
MuSa
MuSa
22:30
Ekstraklasa - Poland
Lech Poznań
Lech Poznań
VS
Warta Poznań
Warta Poznań
22:30
Premier League - Egypt
El Entag El Harby
El Entag El Harby
VS
El Gounah
El Gounah
22:30
Club Friendlies - World
Panathinaikos
Panathinaikos
VS
Levadiakos
Levadiakos
22:30
Kakkonen - Finland
GrIFK
GrIFK
VS
HJS Akatemia
HJS Akatemia
22:30
Kakkonen - Finland
GrIFK
GrIFK
VS
FC Espoo
FC Espoo
22:30
Kakkonen - Finland
Viikingit
Viikingit
VS
Honka Akatemia
Honka Akatemia
22:30
Bahrain Cup - Bahrain
Muharraq
Muharraq
VS
Al-Hidd
Al-Hidd
22:45
Liga 1 - Romania
UTA Arad
UTA Arad
VS
CSM Iaşi
CSM Iaşi
23:00
Bundesliga - Germany
Wolfsburg
Wolfsburg
VS
Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
23:00
Superliga - Denmark
Vejle
Vejle
VS
SønderjyskE
SønderjyskE
23:00
Serie A - Italy
Sassuolo
Sassuolo
VS
Cagliari
Cagliari
23:00
Eliteserien - Norway
Start
Start
VS
Kristiansund
Kristiansund
23:00
Eliteserien - Norway
Sandefjord
Sandefjord
VS
Strømsgodset
Strømsgodset
23:00
Eliteserien - Norway
Brann
Brann
VS
Bodø / Glimt
Bodø / Glimt
23:00
Eliteserien - Norway
Viking
Viking
VS
Aalesund
Aalesund
23:00
Eliteserien - Norway
Rosenborg
Rosenborg
VS
Haugesund
Haugesund
23:00
Premier League - Russia
Lokomotiv Moskva
Lokomotiv Moskva
VS
Tambov
Tambov
23:00
Super Lig - Turkey
Gazişehir Gaziantep
Gazişehir Gaziantep
VS
Fatih Karagümrük
Fatih Karagümrük
23:00
Super Lig - Turkey
İstanbul Başakşehir
İstanbul Başakşehir
VS
Galatasaray
Galatasaray
23:00
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Sloboda Tuzla
Sloboda Tuzla
VS
Sarajevo
Sarajevo
23:00
Fortuna Liga - Czech Republic
Sparta Praha
Sparta Praha
VS
Zlín
Zlín
23:00
Virsliga - Latvia
Riga
Riga
VS
Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
23:00
Fortuna Liga - Slovakia
Žilina
Žilina
VS
Slovan Bratislava
Slovan Bratislava
23:00
1. SNL - Slovenia
Aluminij
Aluminij
VS
Olimpija
Olimpija
23:00
1. Lig - Turkey
Giresunspor
Giresunspor
VS
Menemen Belediyespor
Menemen Belediyespor
23:00
Primera B - Ecuador
9 de Octubre
9 de Octubre
VS
Gualaceo
Gualaceo
23:00
Primera Division - Uruguay
Danubio
Danubio
VS
Boston River
Boston River
23:00
Ligi kuu Bara - Tanzania
Simba
Simba
VS
Biashara United
Biashara United
23:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Afjet Afyonspor
Afjet Afyonspor
VS
Gümüşhanespor
Gümüşhanespor
23:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Amed SK
Amed SK
VS
24 Erzincanspor
24 Erzincanspor
23:00
2. Lig: Beyaz - Turkey
Kocaelispor
Kocaelispor
VS
Sarıyer
Sarıyer
23:00
3. Lig: Group 1 - Turkey
Tire 1922
Tire 1922
VS
Ofspor
Ofspor
23:00
3. Lig: Group 2 - Turkey
Fethiyespor
Fethiyespor
VS
Nazilli Belediyespor
Nazilli Belediyespor
23:00
Friendly International Women - World
Luxembourg W
Luxembourg W
VS
Bulgaria
Bulgaria
23:15
Pro League - Belgium
Genk
Genk
VS
Mechelen
Mechelen
23:15
Premier League - Azerbaijan
Qarabağ
Qarabağ
VS
Neftçi
Neftçi
23:15
La Liga 2 - Spain
Albacete
Albacete
VS
Ponferradina
Ponferradina
23:15
La Liga 2 - Spain
FC Cartagena
FC Cartagena
VS
Sporting Gijón
Sporting Gijón
23:25
Persha Liga - Ukraine
Metalist 1925 Kharkiv
Metalist 1925 Kharkiv
VS
Ahrobiznes Volochysk
Ahrobiznes Volochysk
23:30
La Liga - Spain
Real Betis
Real Betis
VS
Real Valladolid
Real Valladolid
23:30
La Liga - Spain
Granada
Granada
VS
Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
23:30
Premier League - Ukraine
Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
VS
Kolos Kovalivka
Kolos Kovalivka
23:30
1. Division - Cyprus
Enosis
Enosis
VS
APOEL
APOEL
23:30
Primera B - Chile
Deportes Santa Cruz
Deportes Santa Cruz
VS
Deportes Temuco
Deportes Temuco
23:30
Premier League - Jordan
Aqaba
Aqaba
VS
Al Faysali
Al Faysali
 
Thứ hai, 21/09
 
00:00
Super Liga - Serbia
Zlatibor Čajetina
Zlatibor Čajetina
VS
Partizan
Partizan
00:00
Fortuna Liga - Slovakia
Senica
Senica
VS
DAC
DAC
00:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Ramonense PO
Ramonense PO
VS
Santa Ana
Santa Ana
00:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Turrialba
Turrialba
VS
Puerto Golfito
Puerto Golfito
00:00
Primera B - Ecuador
Puerto Quito
Puerto Quito
VS
Duros del Balón
Duros del Balón
00:00
Liga Nacional - Guatemala
Achuapa
Achuapa
VS
Municipal
Municipal
00:00
Liga MX - Mexico
Toluca
Toluca
VS
Santos Laguna
Santos Laguna
00:00
Liga Premier Serie A - Mexico
UA Zacatecas
UA Zacatecas
VS
Reboceros La Piedad
Reboceros La Piedad
00:05
1. HNL - Croatia
Varaždin
Varaždin
VS
Osijek
Osijek
00:30
Primeira Liga - Portugal
Moreirense
Moreirense
VS
Farense
Farense
00:30
Parva Liga - Bulgaria
CSKA Sofia
CSKA Sofia
VS
Ludogorets
Ludogorets
00:30
1. Division - Cyprus
Anorthosis
Anorthosis
VS
Apollon
Apollon
00:30
Super League - Greece
Volos NFC
Volos NFC
VS
Aris
Aris
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al Quadisiya
Al Quadisiya
VS
Al Jeel
Al Jeel
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al Najoom
Al Najoom
VS
Ohod
Ohod
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al Jabalain
Al Jabalain
VS
Jeddah
Jeddah
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al-Ain
Al-Ain
VS
Najran
Najran
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al Mojzel
Al Mojzel
VS
Al Shoalah
Al Shoalah
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al-Kawkab
Al-Kawkab
VS
Hottain
Hottain
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al Bukayriyah
Al Bukayriyah
VS
Al Batin
Al Batin
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al Taqdom
Al Taqdom
VS
Al Ta'ee
Al Ta'ee
00:30
Division 1 - Saudi Arabia
Al Ansar
Al Ansar
VS
Al-Thuqbah
Al-Thuqbah
01:00
Premier League - England
Leicester City
Leicester City
VS
Burnley
Burnley
01:00
Eerste Divisie - Netherlands
NEC
NEC
VS
Almere City
Almere City
01:00
First League - Montenegro
Dečić
Dečić
VS
Rudar
Rudar
01:00
First League - Montenegro
Sutjeska
Sutjeska
VS
Zeta
Zeta
01:00
First League - Montenegro
Mladost Ljeskopolje
Mladost Ljeskopolje
VS
Jezero
Jezero
01:00
First League - Montenegro
Mladost
Mladost
VS
Iskra
Iskra
01:00
First League - Montenegro
Petrovac
Petrovac
VS
Budućnost
Budućnost
01:00
Serie D - Brazil
Bragantino PA
Bragantino PA
VS
Vilhenense
Vilhenense
01:00
Serie D - Brazil
Brasiliense
Brasiliense
VS
Caldense
Caldense
01:00
Premier League - Egypt
Al Mokawloon
Al Mokawloon
VS
Al Ittihad
Al Ittihad
01:00
AFC Champions League - Asia
Shabab Al Ahli Dubai
Shabab Al Ahli Dubai
VS
Pakhtakor
Pakhtakor
01:00
AFC Champions League - Asia
Esteghlal
Esteghlal
VS
Al Shorta
Al Shorta
01:00
2. Division - Norway
Hødd
Hødd
VS
Vålerenga II
Vålerenga II
01:15
Primera Division - Uruguay
Progreso
Progreso
VS
Wanderers
Wanderers
01:15
Liga Primera U20 - Nicaragua
Chinandega U20
Chinandega U20
VS
Walter Ferretti U20
Walter Ferretti U20
01:30
Eliteserien - Norway
Odd
Odd
VS
Stabæk
Stabæk
01:30
Liga 1 - Romania
FCSB
FCSB
VS
Argeş
Argeş
01:30
1. SNL - Slovenia
Mura
Mura
VS
Gorica
Gorica
01:30
La Liga 2 - Spain
Las Palmas
Las Palmas
VS
Fuenlabrada
Fuenlabrada
01:30
Serie D - Brazil
Potiguar Mossoró
Potiguar Mossoró
VS
Frei Paulistano
Frei Paulistano
01:30
Liga Pro - Ecuador
Universidad Católica
Universidad Católica
VS
Técnico Universitario
Técnico Universitario
01:30
Brasileiro Women - Brazil
Vitória BA
Vitória BA
VS
Flamengo
Flamengo
01:45
Pro League - Belgium
Antwerp
Antwerp
VS
AS Eupen
AS Eupen
01:45
Serie A - Italy
Juventus
Juventus
VS
Sampdoria
Sampdoria
01:45
Serie D - Brazil
Altos
Altos
VS
São Raimundo RR
São Raimundo RR
02:00
Ligue 1 - France
Olympique Marseille
Olympique Marseille
VS
Lille
Lille
02:00
La Liga - Spain
Real Sociedad
Real Sociedad
VS
Real Madrid
Real Madrid
02:00
Super Liga - Serbia
Crvena Zvezda
Crvena Zvezda
VS
Voždovac
Voždovac
02:00
Serie A - Brazil
Grêmio
Grêmio
VS
Palmeiras
Palmeiras
02:00
Serie A - Brazil
Coritiba
Coritiba
VS
Vasco da Gama
Vasco da Gama
02:00
Serie C - Brazil
Ypiranga Erechim
Ypiranga Erechim
VS
Criciúma
Criciúma
02:00
Serie C - Brazil
Brusque
Brusque
VS
Tombense
Tombense
02:00
Serie C - Brazil
Boa
Boa
VS
Ituano
Ituano
02:00
Serie D - Brazil
Luverdense
Luverdense
VS
Ríver
Ríver
02:00
Serie D - Brazil
Guarany de Sobral
Guarany de Sobral
VS
Salgueiro
Salgueiro
02:00
Serie D - Brazil
Afogados
Afogados
VS
Floresta
Floresta
02:00
Serie D - Brazil
Atlético Cajazeirense
Atlético Cajazeirense
VS
Globo
Globo
02:00
Serie D - Brazil
Vitória da Conquista
Vitória da Conquista
VS
Coruripe
Coruripe
02:00
Serie D - Brazil
Itabaiana
Itabaiana
VS
ABC
ABC
02:00
Serie D - Brazil
CAP Patrocinense
CAP Patrocinense
VS
Palmas
Palmas
02:00
Serie D - Brazil
Cascavel CR
Cascavel CR
VS
Cabofriense
Cabofriense
02:00
Serie D - Brazil
Atlético Tubarão
Atlético Tubarão
VS
São Luiz
São Luiz
02:00
Serie D - Brazil
Ji-Paraná
Ji-Paraná
VS
Atlético Acreano
Atlético Acreano
02:00
Torneo Betplay - Colombia
Fortaleza CEIF
Fortaleza CEIF
VS
Llaneros
Llaneros
02:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Municipal Liberia
Municipal Liberia
VS
Guanacasteca
Guanacasteca
02:00
Liga Nacional - Guatemala
Xelajú
Xelajú
VS
Malacateco
Malacateco
03:00
Primeira Liga - Portugal
Tondela
Tondela
VS
Rio Ave
Rio Ave
03:00
Serie D - Brazil
Baré
Baré
VS
Moto Club MA
Moto Club MA
03:00
Primera Division - Venezuela
Estudiantes Mérida
Estudiantes Mérida
VS
Metropolitanos
Metropolitanos
03:00
Primera Division - Venezuela
Monagas
Monagas
VS
Caracas
Caracas
03:00
Primera Division - Venezuela
Mineros de Guayana
Mineros de Guayana
VS
Zulia
Zulia
03:00
Primera Division - Venezuela
Gran Valencia
Gran Valencia
VS
Trujillanos
Trujillanos
03:00
Primera Division - Venezuela
Atlético Venezuela
Atlético Venezuela
VS
Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
03:00
Primera Division - Venezuela
Yaracuyanos
Yaracuyanos
VS
Aragua
Aragua
03:00
Primera Division - Venezuela
Carabobo
Carabobo
VS
Deportivo Táchira
Deportivo Táchira
03:00
Primera Division - Venezuela
Portuguesa
Portuguesa
VS
Zamora Fútbol Club
Zamora Fútbol Club
03:00
Primera Division - Venezuela
LALA
LALA
VS
Deportivo Lara
Deportivo Lara
03:00
Primera Division - Venezuela
Deportivo La Guaira
Deportivo La Guaira
VS
Llaneros de Guanare
Llaneros de Guanare
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Racing des Gônaïves
Racing des Gônaïves
VS
Ouanaminthe
Ouanaminthe
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
América des Cayes
América des Cayes
VS
Capoise
Capoise
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Cavaly
Cavaly
VS
Don Bosco
Don Bosco
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Mirebalais
Mirebalais
VS
Baltimore
Baltimore
03:00
Liga Primera U20 - Nicaragua
Real Madriz U20
Real Madriz U20
VS
Municipal Jalapa U20
Municipal Jalapa U20
03:15
Liga BetPlay - Colombia
Deportivo Pasto
Deportivo Pasto
VS
Jaguares de Córdoba
Jaguares de Córdoba
03:30
Torneo Betplay - Colombia
Universitario Popayán
Universitario Popayán
VS
Tigres
Tigres
03:30
Primera Division - Uruguay
Cerro
Cerro
VS
Rentistas
Rentistas
03:45
Liga Pro - Ecuador
Guayaquil City
Guayaquil City
VS
El Nacional
El Nacional
04:00
Serie C - Brazil
Remo
Remo
VS
Botafogo PB
Botafogo PB
04:00
Primera Division - Costa Rica
Limón
Limón
VS
ADR Jicaral
ADR Jicaral
04:00
Liga Nacional - Guatemala
Sacachispas
Sacachispas
VS
Guastatoya
Guastatoya
04:00
Division 1 - Paraguay
Guaraní
Guaraní
VS
Guaireña
Guaireña
04:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Racing Club Haitien
Racing Club Haitien
VS
Triomphe Liancourt
Triomphe Liancourt
04:00
Liga Mx Women - Mexico
Cruz Azul W
Cruz Azul W
VS
Necaxa W
Necaxa W
04:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Azores de Hidalgo
Azores de Hidalgo
VS
Deportivo Dongu
Deportivo Dongu
04:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Cafetaleros Chiapas II
Cafetaleros Chiapas II
VS
Pioneros de Cancún
Pioneros de Cancún
04:15
Serie A - Brazil
Botafogo
Botafogo
VS
Santos
Santos
04:15
Primera Division - Nicaragua
Chinandega
Chinandega
VS
Walter Ferreti
Walter Ferreti
05:00
Serie D - Brazil
Galvez
Galvez
VS
Fast Clube
Fast Clube
05:00
Serie D - Brazil
Mirassol
Mirassol
VS
Bangu
Bangu
05:00
USL Championship - USA
Charleston Battery
Charleston Battery
VS
Miami FC II
Miami FC II
05:00
Ligue Haïtienne - Haiti
FICA
FICA
VS
Juventus Hai
Juventus Hai
05:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Tempête
Tempête
VS
Arcahaie
Arcahaie
05:30
Liga BetPlay - Colombia
América de Cali
América de Cali
VS
Atlético Bucaramanga
Atlético Bucaramanga
05:45
Primera Division - Uruguay
Torque
Torque
VS
River Plate
River Plate
06:00
Serie C - Brazil
Ferroviário
Ferroviário
VS
Paysandu
Paysandu
06:00
Liga Pro - Ecuador
Delfin
Delfin
VS
Mushuc Runa
Mushuc Runa
06:00
Primera Division - Nicaragua
Real Madriz
Real Madriz
VS
Jalapa
Jalapa
06:00
Major League Soccer - USA
Montreal Impact
Montreal Impact
VS
Philadelphia Union
Philadelphia Union
06:30
Serie A - Brazil
Sport Recife
Sport Recife
VS
Fluminense
Fluminense
06:30
Division 1 - Paraguay
Libertad
Libertad
VS
Cerro Porteño
Cerro Porteño
07:00
Primera Division - Costa Rica
San Carlos
San Carlos
VS
Cartaginés
Cartaginés
07:00
Liga MX - Mexico
Atlético San Luis
Atlético San Luis
VS
Monterrey
Monterrey
07:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Cimarrones de Sonora II
Cimarrones de Sonora II
VS
Mazorqueros
Mazorqueros
07:45
Liga BetPlay - Colombia
Junior
Junior
VS
Rionegro Águilas
Rionegro Águilas
08:00
USL Championship - USA
Portland Timbers II
Portland Timbers II
VS
Reno 1868
Reno 1868

Trandau.tv - trực tiếp bóng đá hôm nay bản đẹp

Lý do nên xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv?

Theo dõi những màn chạy đua gay gắt, chuộc trám trán cân sức giữa các đội thi đấu chính là điều tuyệt vời đối với những người đam mê bóng đá. Vậy nên Trandau.tv ra đời để thỏa mãn nhiều hơn nhu cầu của người hâm mộ, trở thành địa chỉ xem trực tiếp bóng đá nhanh chóng, không giật lag, chất lượng hình ảnh full HD,...

Kênh Xem trực tiếp bóng đá hay nhất

Sự ra đời của Trandau.tv

Chất lượng - nhanh chóng - đầy đủ là tiêu chí mà Trandau.tv hướng đến để phục vụ tối đa nhu cầu của fan thể thao vua. Website sẽ cập nhật và phát sóng những màn đối đầu hấp dẫn nhất hành tinh từ các giải đấu phạm vi trong nước cho đến quốc tế như cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh… Ngoài ra, nó còn cung cấp thêm về diễn biến trận đấu, kết quả thi đấu, tỷ số,... để người hâm mộ cập nhật thêm. 

Đảm bảo rằng sự ra đời của website này mang đến cho người hâm mộ phút giây thư giãn thoải mái, hòa cùng không khí sôi động của các giải đấu. Đặc biệt, chất lượng hình ảnh full HD, đường truyền ổn định, mang đến cảm giác như đang trải nghiệm theo dõi trận tiếp tại khán đài cực kỳ thú vị. 

Những ưu điểm nổi bật khi xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv

Khi xem trực tiếp tại Trandau.tv bạn không còn bị những sự cố làm phiền vì trang web hội tụ những điểm nổi bật sau đây:

Đường truyền ổn định

Trandau.tv áp dụng công nghệ phát đường truyền hiện đại, đảm bảo toàn bộ trận đấu diễn ra với hình ảnh sắc nét, không có hiện tượng giật lag hay bị gián đoạn khi xem. 

Hệ thống máy chủ chuẩn, công nghệ thu hình tuyệt đỉnh cho tốc độ đường truyền ổn định, không bị mờ nhạt hình ảnh. Đồng thời, video xem mượt mà, giảm thiểu tối đa tình trạng sai lệch về âm thanh và hình ảnh. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, chất lượng full HD

Còn gì tuyệt vời hơn khi trải nghiệm cuộc đối kháng chất lượng Full HD. Trandau.tv mang đến cho bạn các trận bóng đá trực tiếp hình ảnh miễn chê. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, giúp bạn thoải mái và hiểu hơn về trận cầu đỉnh cao. 

Có thể xem trực tiếp bóng đá trên điện thoại thông minh

Không cần phải có Smart TV hay truyền hình K+ vì với website này bạn hoàn toàn có thể theo dõi bóng đá qua điện thoại thông minh. Yêu cầu để xem được là smartphone có kết nối internet. 

Cập nhật đầy đủ các trận bóng đá và thông tin

Tất cả các trận bóng đá thuộc giải ngoại hạng Anh, cúp C1 Châu Âu, C2… Cho nên fan yêu thích đội nào đều có thể tận mắt chứng kiến những cuộc chạm trán nảy lửa, cổ vũ nhiệt tình tinh thần thi đấu cho câu lạc bộ mà mình hâm mộ. 

Trandau.tv cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin về các trận đấu. Tại mục này người hâm mộ sẽ nắm rõ tên đội hình, trọng tài, giải đấu, huấn luyện viên...

Giao diện thân thiện, chứa rất ít quảng cáo

Quảng cáo chèn vào khi các đội đang thi đấu gây ra nhiều bất tiện cho người theo dõi. Vì thế, Trandau.tv chỉ chèn quảng cáo vào lúc các cầu thủ giải lao. Trải nghiệm tại web bạn sẽ có được cuộc vui trọn vẹn và cảm xúc không bị ảnh hưởng. 

Giao diện web sắp xếp một cách khoa học, chứa đầy đủ các mục thông tin cần có. Vì thế người dùng dễ dàng thao tác, theo dõi đầy đủ tất cả các trận bóng hoàn toàn miễn phí chỉ với click chuột. 

Tổng hợp các kênh phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay

Bóng đá là môn thể thao có lượng fan hâm mộ lớn nhất trên thế giới. Những trận cầu kinh điển đến từ các giải đấu lớn như Cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh, Euro, World Cup, U23 châu Á… chưa bao giờ hết “hot” đối với người đam mê bóng đá. Một số kênh phát sóng bóng đá trực tuyến là:

  • Truyền hình VTV;

  • K+;

  • Vietnamnet.vn;

  • Thethao247.vn

  • Banthang.tv;

  • Tructiepbongda.vip;

  • vaoroi.tv;

  • ibongda.vip;

  • thevangtv.com;

  • bongda24h.vn;

  • 24h.com.vn;

  • dabong.net;

Trandau.tv trang xem bóng đá không quảng cáo

Bóng đá luôn được người hâm mộ ưu ái dành sự quan tâm đặc biệt. Việc theo dõi những cuộc chạm trán nảy lửa, gay cấn trực tiếp tại sân vận động là điều mà bất kỳ ai cũng mong muốn trải nghiệm. Thế nhưng điều này vẫn còn là khó khăn với nhiều người, thay vào đó họ lựa chọn hình thức xem bóng đá trực tuyến. 

Trang web phát sóng bóng đá trực tuyến với chất lượng cao. Video bóng đá liên tục được cập nhật, với hệ thống hình ảnh và âm thanh chuẩn, sống động mang đến phút giây giải trí thoải mái. Điều đặc biệt là Trandau.tv phát video không chứa quảng cáo, xem trực tuyến ổn định, không giới hạn tốc độ đường truyền.

Giao diện thân thiện, người dùng sử dụng dễ dàng, theo dõi bóng đá trực tuyến hấp dẫn, đạt chất lượng cao. Tại trang chủ website, một danh sách về lịch thi đấu, thời gian, tên đội bóng, giải đấu… giúp người dùng cập nhật thông tin chuẩn xác. Nhấp chuột vào nút xem là bạn đã có thể theo dõi được đội bóng yêu thích thi đấu. 

Nhằm thỏa mãn đam mê của người hâm mộ nước ta, chúng tôi còn cung cấp nhiều video thể thao vua đa dạng giải đấu, theo dõi miễn phí, chất lượng siêu đỉnh:

  • Premier League - giải ngoại hạng Anh;

  • UEFA Champions League - Cúp C1 châu Âu;

  • Giải bóng thi đấu trong phạm vi từng quốc gia;

  • Các giải đội tuyển quốc gia Việt Nam tham gia;

  • Giải thi đấu khu vực châu Á

Trực tiếp bóng đá Chất Lượng HD

  •  

    Trong trường hợp bạn không có thời gian xem hay bị bỏ lỡ trận thi đấu trực tiếp hay

    Bạn không cần quá lo lắng vì website cung cấp thêm mục tin tức với nội dung phong phú và đầy đủ nhất về trận đấu, các nhận định chuyên gia, thông tin bên lề… liên tục cập nhật 24h. Vì thế, bạn vừa có thể nắm bắt cụ thể được nội dung trận đấu đã bỏ lỡ vừa tích lũy thêm được nhiều kiến thức hay và thú vị về bóng đá. 

    Trên đây là những chia sẻ về website xem bóng đá trực tuyến Trandau.tv. Hi vọng bạn sẽ có những phút giây thư giãn, hòa nhịp với bóng đá trực tiếp cùng Trandau.tv trực tiếp bóng đá nhé!