Trực tiếp bóng đá hôm nay

LIVE
NBA - North America
Nghỉ giữa hiệp
Major League Soccer - USA
Seattle Sounders
Seattle Sounders
2 - 0
Los Angeles FC
Los Angeles FC
Nghỉ giữa hiệp
USL Championship - USA
Orange County
Orange County
0 - 0
Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
Nghỉ giữa hiệp
Taiwan Mulan Football League - Chinese Taipei
Taichung Blue Whale
Taichung Blue Whale
1 - 1
New Taipei Air Source
New Taipei Air Source
Hiệp 1: 35'
Liga MX - Mexico
Mazatlán
Mazatlán
1 - 1
Cruz Azul
Cruz Azul
LIVE
Club Friendlies Women
Test TV1
Test TV1
VS
Unirea Ungheni
Unirea Ungheni
LIVE
FIFA Club World Cup
Test tv2
Test tv2
VS
Kosovo U19 W
Kosovo U19 W
LIVE
FIFA Club World Cup
test TV 3
test TV 3
VS
TIAMO Hirakata
TIAMO Hirakata
Sắp bắt đầu
South Australia Reserves Premier League - Australia
Adelaide Raiders Res.
Adelaide Raiders Res.
VS
MetroStars Res.
MetroStars Res.
Sắp bắt đầu
South Australia Reserves Premier League - Australia
Modbury Jets Res.
Modbury Jets Res.
VS
Cumberland United Res.
Cumberland United Res.
Sắp bắt đầu
South Australia Reserves Premier League - Australia
Campbelltown City Res.
Campbelltown City Res.
VS
Adelaide Comets Res.
Adelaide Comets Res.
10:30
Capital Territory - Australia
Gungahlin
Gungahlin
VS
Cooma Tigers
Cooma Tigers
10:45
Northern Nsw - Australia
Lake Macquarie
Lake Macquarie
VS
Broadmeadow Magic
Broadmeadow Magic
11:15
Npl Tasmania - Australia
Devonport City
Devonport City
VS
Riverside Olympic
Riverside Olympic
11:30
J3-League - Japan
Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
VS
Grulla Morioka
Grulla Morioka
12:00
FNL - Russia
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
VS
Baltika
Baltika
12:00
J-League - Japan
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
VS
Gamba Osaka
Gamba Osaka
12:00
J2-League - Japan
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
VS
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
12:00
J2-League - Japan
Albirex Niigata
Albirex Niigata
VS
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
12:00
National League - Korea Republic
Yangju Citizen
Yangju Citizen
VS
Changwon City
Changwon City
12:00
Npl South Australian - Australia
Croydon Kings
Croydon Kings
VS
Adelaide City
Adelaide City
12:00
Nadeshiko League 1 - Japan
Iga Kunoichi W
Iga Kunoichi W
VS
Ehime
Ehime
12:00
Premier League - Mongolia
Ulaanbaatar
Ulaanbaatar
VS
Ulaanbaatar City
Ulaanbaatar City
12:15
South Australia Reserves Premier League - Australia
Adelaide United Res.
Adelaide United Res.
VS
Para Hills Knights Res.
Para Hills Knights Res.
12:15
South Australia Reserves Premier League - Australia
Adelaide Olympic Res.
Adelaide Olympic Res.
VS
Blue Eagles Res.
Blue Eagles Res.
12:30
Npl South Australian - Australia
Modbury Jets
Modbury Jets
VS
Cumberland United
Cumberland United
12:30
Npl South Australian - Australia
Campbelltown City
Campbelltown City
VS
Adelaide Comets
Adelaide Comets
12:30
South Australia State League 1 - Australia
Western Strikers
Western Strikers
VS
West Torrens Birkalla
West Torrens Birkalla
12:30
South Australia State League 1 - Australia
Fulham United
Fulham United
VS
South Adelaide Panthers
South Adelaide Panthers
12:30
South Australia State League 1 - Australia
Playford City Patriots
Playford City Patriots
VS
Sturt Lions
Sturt Lions
12:30
South Australia State League 1 - Australia
West Adelaide
West Adelaide
VS
White City Woodville
White City Woodville
12:30
South Australia State League 1 - Australia
Seaford Rangers
Seaford Rangers
VS
Adelaide Victory
Adelaide Victory
12:45
Capital Territory - Australia
Canberra FC
Canberra FC
VS
Belconnen United
Belconnen United
13:00
J2-League - Japan
Matsumoto Yamaga
Matsumoto Yamaga
VS
V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
13:00
J3-League - Japan
Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
VS
Gainare Tottori
Gainare Tottori
13:00
J3-League - Japan
Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
VS
Fukushima United
Fukushima United
13:00
J3-League - Japan
Fujieda MYFC
Fujieda MYFC
VS
Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
13:00
National League - Korea Republic
Hwaseong
Hwaseong
VS
Gimhae City
Gimhae City
13:00
National League - Korea Republic
Busan Transportation
Busan Transportation
VS
Gangneung City
Gangneung City
13:00
Taiwan Mulan Football League - Chinese Taipei
Hualien
Hualien
VS
Taoyuan International
Taoyuan International
13:30
Npl Tasmania - Australia
Launceston City
Launceston City
VS
South Hobart
South Hobart
13:30
Npl Tasmania - Australia
Glenorchy Knights
Glenorchy Knights
VS
Kingborough Lions
Kingborough Lions
13:30
Northern Territory Premier League - Australia
Mindil Aces
Mindil Aces
VS
Hellenic Athletic
Hellenic Athletic
14:00
J-League - Japan
Sagan Tosu
Sagan Tosu
VS
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
14:00
League One - China PR
Beijing BG
Beijing BG
VS
Beijing Renhe
Beijing Renhe
14:00
Premier League - Hong Kong
Eastern
Eastern
VS
Kitchee
Kitchee
14:00
National League - Korea Republic
Gimpo
Gimpo
VS
Mokpo City
Mokpo City
14:00
K League 2 - Korea Republic
Bucheon 1995
Bucheon 1995
VS
Jeju United
Jeju United
14:00
K League 2 - Korea Republic
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
VS
Seoul E.
Seoul E.
14:00
Brisbane Premier League - Australia
Bayside United
Bayside United
VS
Toowong
Toowong
14:00
Npl Western Australia - Australia
Armadale
Armadale
VS
Floreat Athena
Floreat Athena
14:00
Npl Western Australia - Australia
Gwelup Croatia SC
Gwelup Croatia SC
VS
ECU Joondalup
ECU Joondalup
14:00
Npl Western Australia - Australia
Sorrento
Sorrento
VS
Cockburn City
Cockburn City
14:00
Npl Western Australia - Australia
Perth
Perth
VS
Rockingham City
Rockingham City
14:00
Npl Western Australia - Australia
Bayswater City
Bayswater City
VS
Perth Glory II
Perth Glory II
14:00
Npl Western Australia - Australia
Balcatta
Balcatta
VS
Inglewood United
Inglewood United
14:30
FA Cup - China PR
Tianjin Teda
Tianjin Teda
VS
Shijiazhuang Ever Bright
Shijiazhuang Ever Bright
14:30
Npl South Australian - Australia
Adelaide United ||
Adelaide United ||
VS
Para Hills Knights
Para Hills Knights
14:30
Northern Nsw - Australia
Weston Bears
Weston Bears
VS
Lambton Jaffas
Lambton Jaffas
15:00
J-League - Japan
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
VS
Vissel Kobe
Vissel Kobe
15:00
J3-League - Japan
Sagamihara
Sagamihara
VS
Imabari
Imabari
15:00
National League - Korea Republic
Gyeongju HNP
Gyeongju HNP
VS
Daejeon Korail
Daejeon Korail
15:00
National League - Korea Republic
Cheongju
Cheongju
VS
Chuncheon
Chuncheon
15:00
Club Friendlies - World
Elche
Elche
VS
Atlético Baleares
Atlético Baleares
15:00
K League 2 - Korea Republic
Jeju United
Jeju United
VS
Anyang
Anyang
15:00
Brisbane Premier League - Australia
Caboolture
Caboolture
VS
The Gap
The Gap
15:00
Brisbane Premier League - Australia
Albany Creek Excelsior
Albany Creek Excelsior
VS
Grange Thistle
Grange Thistle
15:00
Npl Queensland - Australia
Queensland Lions
Queensland Lions
VS
Redlands United
Redlands United
15:00
Liga 2 - Romania
Concordia Chiajna
Concordia Chiajna
VS
Pandurii Târgu Jiu
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Liga 2 - Romania
Mioveni
Mioveni
VS
Metaloglobus
Metaloglobus
15:00
Liga 2 - Romania
SSC Farul
SSC Farul
VS
SCM Gloria Buzau
SCM Gloria Buzau
15:00
Liga 2 - Romania
Şcolar Reşiţa
Şcolar Reşiţa
VS
ASU Poli Timişoara
ASU Poli Timişoara
15:00
Liga 2 - Romania
Ripensia Timişoara
Ripensia Timişoara
VS
Aerostar Bacău
Aerostar Bacău
15:00
Liga 2 - Romania
CSM Slatina
CSM Slatina
VS
Comuna Recea
Comuna Recea
15:00
Premier League - Mongolia
SP Falcons
SP Falcons
VS
Erchim
Erchim
15:00
Super League K19 - Greece
Panaitolikos U19
Panaitolikos U19
VS
AEK Athens U19
AEK Athens U19
15:15
3. Liga CFL - Czech Republic
Motorlet Praha
Motorlet Praha
VS
Sokol Hostoun
Sokol Hostoun
15:15
3. Liga CFL - Czech Republic
Loko Vltavín
Loko Vltavín
VS
Viktoria Plzen II
Viktoria Plzen II
15:15
3. Liga CFL - Czech Republic
Benesov
Benesov
VS
Slavia Praha II
Slavia Praha II
15:15
3. Liga CFL - Czech Republic
Baník Sokolov
Baník Sokolov
VS
Písek
Písek
15:15
3. Liga MSFL - Czech Republic
Vyškov
Vyškov
VS
Velké Meziříčí
Velké Meziříčí
15:30
Npl Tasmania - Australia
Olympia Warriors
Olympia Warriors
VS
Clarence Zebras
Clarence Zebras
15:30
Npl Queensland - Australia
Peninsula Power
Peninsula Power
VS
Brisbane City
Brisbane City
15:30
Npl Queensland - Australia
Gold Coast Knights
Gold Coast Knights
VS
Gold Coast United
Gold Coast United
15:30
Taiwan Mulan Football League - Chinese Taipei
Kaohsiung Yangxin
Kaohsiung Yangxin
VS
Taipei Bear
Taipei Bear
16:00
J-League - Japan
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
VS
Kashima Antlers
Kashima Antlers
16:00
J2-League - Japan
Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
VS
Giravanz Kitakyushu
Giravanz Kitakyushu
16:00
J3-League - Japan
Gamba Osaka U23
Gamba Osaka U23
VS
Vanraure Hachinohe
Vanraure Hachinohe
16:00
Brisbane Premier League - Australia
North Star
North Star
VS
Acacia Ridge
Acacia Ridge
16:00
New South Wales - Australia
Western Sydney Wanderers
Western Sydney Wanderers
VS
North Shore Mariners
North Shore Mariners
16:00
Youth League - Ukraine
Zorya U21
Zorya U21
VS
Shakhtar Donetsk U21
Shakhtar Donetsk U21
16:00
PrimaVera 1 - Italy
Cagliari U19
Cagliari U19
VS
Milan U19
Milan U19
16:00
National League - Myanmar
Shan United
Shan United
VS
Yadanarbon
Yadanarbon
16:00
National League - Myanmar
Southern Myanmar
Southern Myanmar
VS
Ayeyawady United
Ayeyawady United
16:00
National League - Myanmar
Yangon United
Yangon United
VS
Hantharwady United
Hantharwady United
16:00
National League - Myanmar
Ayeyawady United
Ayeyawady United
VS
Rakhine United
Rakhine United
16:00
National League - Myanmar
I.S.P.E
I.S.P.E
VS
Shan United
Shan United
16:00
Super League K19 - Greece
PAOK U19
PAOK U19
VS
Atromitos U19
Atromitos U19
16:00
Super League K19 - Greece
Panathinaikos U19
Panathinaikos U19
VS
Apollon Smirnis U19
Apollon Smirnis U19
16:15
Npl Queensland - Australia
Eastern Suburbs Brisbane
Eastern Suburbs Brisbane
VS
Olympic
Olympic
16:30
J-League - Japan
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
VS
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
16:30
K League 2 - Korea Republic
Anyang
Anyang
VS
Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
16:30
K League 2 - Korea Republic
Gyeongnam
Gyeongnam
VS
Ansan Greeners
Ansan Greeners
16:30
Npl South Australian - Australia
Adelaide Olympic
Adelaide Olympic
VS
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Blue Eagles
17:00
Second Division - Belarus
Viktoriya Maryina Horka
Viktoriya Maryina Horka
VS
Polotsk
Polotsk
17:00
Second Division - Belarus
Osipovichy
Osipovichy
VS
Zhlobin
Zhlobin
17:00
Meistriliiga - Estonia
Trans
Trans
VS
Tulevik
Tulevik
17:00
Meistriliiga - Estonia
Tallinna Kalev
Tallinna Kalev
VS
Tammeka
Tammeka
17:00
Meistriliiga - Estonia
Trans
Trans
VS
Flora
Flora
17:00
Meistriliiga - Estonia
Kuressaare
Kuressaare
VS
Levadia
Levadia
17:00
Premier League - Kazakhstan
Taraz
Taraz
VS
Zhetysu
Zhetysu
17:00
Segunda Liga - Portugal
Casa Pia
Casa Pia
VS
Benfica II
Benfica II
17:00
FNL - Russia
Tom' Tomsk
Tom' Tomsk
VS
Volgar Astrakhan
Volgar Astrakhan
17:00
J-League - Japan
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
VS
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
17:00
FA Cup - China PR
Wuhan Zall
Wuhan Zall
VS
Hebei CFFC
Hebei CFFC
17:00
J2-League - Japan
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
VS
Tochigi
Tochigi
17:00
J2-League - Japan
Ryūkyū
Ryūkyū
VS
Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
17:00
J2-League - Japan
Renofa Yamaguchi
Renofa Yamaguchi
VS
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
17:00
J2-League - Japan
Zweigen Kanazawa
Zweigen Kanazawa
VS
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
17:00
J2-League - Japan
JEF United
JEF United
VS
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
17:00
J3-League - Japan
Gifu
Gifu
VS
Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
17:00
J3-League - Japan
Kagoshima United
Kagoshima United
VS
YSCC
YSCC
17:00
K League 2 - Korea Republic
Seoul E.
Seoul E.
VS
Asan Mugunghwa
Asan Mugunghwa
17:00
Vysshaya Liga Reserve - Belarus
Slutsk Res.
Slutsk Res.
VS
BATE Res.
BATE Res.
17:30
Super Lig - Turkey
Gençlerbirliği
Gençlerbirliği
VS
Konyaspor
Konyaspor
17:30
Super League K19 - Greece
Lamia U19
Lamia U19
VS
OFI U19
OFI U19
17:30
Northern Territory Premier League - Australia
Casuarina
Casuarina
VS
Port Darwin
Port Darwin
17:30
South Australia State League 1 - Australia
Vipers
Vipers
VS
Adelaide Hills Hawks
Adelaide Hills Hawks
17:40
1. Liga - Poland
Widzew Lodz
Widzew Lodz
VS
Stomil Olsztyn
Stomil Olsztyn
17:45
Thai Premier League - Thailand
BEC Tero Sasana
BEC Tero Sasana
VS
Ratchaburi
Ratchaburi
17:45
Thai League Two - Thailand
Chiangmai United
Chiangmai United
VS
Sisaket
Sisaket
18:00
First Division - Denmark
Kolding IF
Kolding IF
VS
HB Køge
HB Køge
18:00
Premier League - Ukraine
Oleksandria
Oleksandria
VS
Vorskla
Vorskla
18:00
2. Bundesliga - Germany
Hannover 96
Hannover 96
VS
Karlsruher SC
Karlsruher SC
18:00
2. Bundesliga - Germany
Sandhausen
Sandhausen
VS
Darmstadt 98
Darmstadt 98
18:00
2. Bundesliga - Germany
Würzburger Kickers
Würzburger Kickers
VS
Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
18:00
Regionalliga: Nord - Germany
Hamburger SV II
Hamburger SV II
VS
Teutonia Hamburg
Teutonia Hamburg
18:00
Regionalliga: Nord - Germany
Hannover 96 II
Hannover 96 II
VS
Borussia Hildesheim
Borussia Hildesheim
18:00
Vysshaya Liga - Belarus
Vitebsk
Vitebsk
VS
Belshina
Belshina
18:00
Second Division - Belarus
Kronon
Kronon
VS
Chayka Zelva
Chayka Zelva
18:00
Second Division - Belarus
SMI Autotrans
SMI Autotrans
VS
Bumprom
Bumprom
18:00
Hungarian Cup - Hungary
Ráckeve VAFC
Ráckeve VAFC
VS
Ferencváros
Ferencváros
18:00
1. Lig - Turkey
Bandırmaspor
Bandırmaspor
VS
Akhisar Belediyespor
Akhisar Belediyespor
18:00
1. Lig - Turkey
Tuzlaspor
Tuzlaspor
VS
Balıkesirspor
Balıkesirspor
18:00
Ligi kuu Bara - Tanzania
Tanzania Prisons
Tanzania Prisons
VS
Namungo
Namungo
18:00
League One - China PR
Heilongjiang Lava Spring
Heilongjiang Lava Spring
VS
Zhenjiang Huasa
Zhenjiang Huasa
18:00
Thai League Two - Thailand
Navy
Navy
VS
Uthai Thani
Uthai Thani
18:00
Club Friendlies - World
Alfreton Town
Alfreton Town
VS
Chesterfield
Chesterfield
18:00
Club Friendlies - World
Huddersfield Town Res.
Huddersfield Town Res.
VS
Altrincham
Altrincham
18:00
2. Division - Norway
Brattvåg
Brattvåg
VS
Florø
Florø
18:00
2. Division - Norway
Senja
Senja
VS
Fløya
Fløya
18:00
PrimaVera 1 - Italy
Inter U19
Inter U19
VS
Sampdoria U19
Sampdoria U19
18:00
Pfl - Russia
Biolog
Biolog
VS
Anzhi
Anzhi
18:00
Premier League - Mongolia
Deren
Deren
VS
Khangarid
Khangarid
18:00
Vysshaya Liga Reserve - Belarus
Slavia Res.
Slavia Res.
VS
Shakhtyor Res.
Shakhtyor Res.
18:00
Vysshaya Liga - Tajikistan
Fayzkand
Fayzkand
VS
Dushanbe-83
Dushanbe-83
18:00
Vysshaya Liga - Tajikistan
Lokomotive Pamir
Lokomotive Pamir
VS
CSKA Pomir
CSKA Pomir
18:00
Vysshaya Liga - Tajikistan
Istaravshan
Istaravshan
VS
Regar-TadAZ
Regar-TadAZ
18:30
Premier League - England
Everton
Everton
VS
West Bromwich Albion
West Bromwich Albion
18:30
Championship - England
Nottingham Forest
Nottingham Forest
VS
Cardiff City
Cardiff City
18:30
First Division - Denmark
Silkeborg
Silkeborg
VS
Esbjerg
Esbjerg
18:30
Liga 2 - Romania
Rapid Bucuresti
Rapid Bucuresti
VS
Sporting Turnu
Sporting Turnu
18:35
League One - China PR
Shaanxi Chang'an
Shaanxi Chang'an
VS
Hangzhou
Hangzhou
18:35
FA Cup - China PR
Beijing Guoan
Beijing Guoan
VS
Qingdao Hainiu
Qingdao Hainiu
19:00
Kakkonen - Finland
PIF
PIF
VS
TPV
TPV
19:00
First Division - Denmark
Viborg
Viborg
VS
Skive
Skive
19:00
League Two - England
Carlisle United
Carlisle United
VS
Southend United
Southend United
19:00
3. Liga - Germany
Bayern München II
Bayern München II
VS
Türkgücü-Ataspor
Türkgücü-Ataspor
19:00
3. Liga - Germany
Hansa Rostock
Hansa Rostock
VS
MSV Duisburg
MSV Duisburg
19:00
3. Liga - Germany
Meppen
Meppen
VS
1860 München
1860 München
19:00
3. Liga - Germany
Zwickau
Zwickau
VS
Unterhaching
Unterhaching
19:00
3. Liga - Germany
Wehen Wiesbaden
Wehen Wiesbaden
VS
Verl
Verl
19:00
3. Liga - Germany
VfB Lübeck
VfB Lübeck
VS
Saarbrücken
Saarbrücken
19:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
RSV Eintracht
RSV Eintracht
VS
BSC Süd 05
BSC Süd 05
19:00
Oberliga: Nordost-Nord - Germany
Rostocker FC
Rostocker FC
VS
Pampow
Pampow
19:00
Pershaya Liga - Belarus
Khimik Svetlogorsk
Khimik Svetlogorsk
VS
Volna
Volna
19:00
Second Division - Belarus
Meliorator Zhitkovichi
Meliorator Zhitkovichi
VS
FC Ostrovets
FC Ostrovets
19:00
Hungarian Cup - Hungary
Szarvaskend
Szarvaskend
VS
Csákvári TK
Csákvári TK
19:00
Hungarian Cup - Hungary
Zsambeki SK
Zsambeki SK
VS
Szabadkikoto
Szabadkikoto
19:00
Hungarian Cup - Hungary
Sajobabony Vegyesz
Sajobabony Vegyesz
VS
Eger
Eger
19:00
FNL - Russia
Chertanovo
Chertanovo
VS
Fakel
Fakel
19:00
FNL - Russia
Spartak Moskva II
Spartak Moskva II
VS
Veles
Veles
19:00
FA Cup - China PR
Shanghai SIPG
Shanghai SIPG
VS
Chongqing Dangdai Lifan
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
Thai Premier League - Thailand
Port
Port
VS
Bangkok Glass
Bangkok Glass
19:00
Thai League Two - Thailand
Ranong United
Ranong United
VS
Chiangmai
Chiangmai
19:00
Thai League Two - Thailand
Customs United
Customs United
VS
Kasetsart
Kasetsart
19:00
Kakkonen - Finland
PKKU
PKKU
VS
PEPO
PEPO
19:00
Kakkonen - Finland
JäPS
JäPS
VS
Reipas
Reipas
19:00
Kakkonen - Finland
Kiffen
Kiffen
VS
NJS
NJS
19:00
Kakkonen - Finland
Kultsu
Kultsu
VS
Honka Akatemia
Honka Akatemia
19:00
Kakkonen - Finland
Viikingit
Viikingit
VS
EPS
EPS
19:00
Kakkonen - Finland
Atlantis
Atlantis
VS
KaaPo
KaaPo
19:00
Kakkonen - Finland
Jazz
Jazz
VS
Klubi-04
Klubi-04
19:00
Kakkonen - Finland
FC Espoo
FC Espoo
VS
SalPa
SalPa
19:00
Kakkonen - Finland
Vaajakoski
Vaajakoski
VS
OLS
OLS
19:00
Kakkonen - Finland
JIPPO
JIPPO
VS
Kiisto
Kiisto
19:00
Kakkonen - Finland
PS Kemi
PS Kemi
VS
GBK
GBK
19:00
Kakkonen - Finland
VIFK
VIFK
VS
Kiisto
Kiisto
19:00
Kakkonen - Finland
Kiffen
Kiffen
VS
EPS
EPS
19:00
Kakkonen - Finland
PK-35
PK-35
VS
JäPS
JäPS
19:00
2. Division - Norway
Sotra
Sotra
VS
Bærum
Bærum
19:00
Euro Women - Europe
Germany W
Germany W
VS
Ireland W
Ireland W
19:00
Youth League - Ukraine
Rukh Vynnyky U21
Rukh Vynnyky U21
VS
Kolos Kovalivka U21
Kolos Kovalivka U21
19:00
Dfb Pokal Women - Germany
Grün Weiß Neukölln W
Grün Weiß Neukölln W
VS
Meppen W
Meppen W
19:30
Hungarian Cup - Hungary
Bonyhad Volgyseg
Bonyhad Volgyseg
VS
Monori SE
Monori SE
19:30
Armenian Cup - Armenia
BKMA
BKMA
VS
Lori
Lori
19:30
Armenian Cup - Armenia
Shirak
Shirak
VS
Alashkert
Alashkert
19:30
Club Friendlies - World
Udinese
Udinese
VS
SPAL
SPAL
20:00
Kakkonen - Finland
GBK
GBK
VS
JBK
JBK
20:00
Kakkonen - Finland
NJS
NJS
VS
PKKU
PKKU
20:00
Super Lig - Turkey
Denizlispor
Denizlispor
VS
Trabzonspor
Trabzonspor
20:00
Regionalliga: Nord - Germany
Jeddeloh
Jeddeloh
VS
Oberneuland
Oberneuland
20:00
Premier League - Azerbaijan
Qabala
Qabala
VS
Keşlə FK
Keşlə FK
20:00
Vysshaya Liga - Belarus
Dinamo Brest
Dinamo Brest
VS
Ynergetyk-BDU
Ynergetyk-BDU
20:00
Pershaya Liga - Belarus
Granit
Granit
VS
Orsha
Orsha
20:00
Second Division - Belarus
Ivatsevichi
Ivatsevichi
VS
Molodechno-DYuSSh 4
Molodechno-DYuSSh 4
20:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
TB
TB
VS
KÍ
20:00
Meistriliiga - Estonia
Kuressaare
Kuressaare
VS
Legion
Legion
20:00
Meistriliiga - Estonia
Paide
Paide
VS
Legion
Legion
20:00
Ligue 2 - France
Clermont
Clermont
VS
Toulouse
Toulouse
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Makó
Makó
VS
Pécsi MFC
Pécsi MFC
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Epitok
Epitok
VS
MTK
MTK
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Mohacsi TE
Mohacsi TE
VS
Budafoki MTE
Budafoki MTE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Sárvári
Sárvári
VS
Kaposvári Rákóczi
Kaposvári Rákóczi
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Diósjenő
Diósjenő
VS
Dorogi
Dorogi
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Mezőkeresztes
Mezőkeresztes
VS
Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Veszprém
Veszprém
VS
Szeged 2011
Szeged 2011
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Lőrinci
Lőrinci
VS
Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Balatonfuredi
Balatonfuredi
VS
DEAC
DEAC
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Szeghalmi
Szeghalmi
VS
Szolnoki MÁV
Szolnoki MÁV
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Jászberényi Vasas
Jászberényi Vasas
VS
Budaörs
Budaörs
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Balassagyarmat VSE
Balassagyarmat VSE
VS
Diósgyőr
Diósgyőr
20:00
Hungarian Cup - Hungary
MTE 1904
MTE 1904
VS
Siófok
Siófok
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Kecsked
Kecsked
VS
Várda SE
Várda SE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Sárbogárd
Sárbogárd
VS
Kazincbarcika
Kazincbarcika
20:00
Hungarian Cup - Hungary
BKV Előre
BKV Előre
VS
Szentlőrinc SE
Szentlőrinc SE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Ivancsa
Ivancsa
VS
Újpest
Újpest
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Vác
Vác
VS
Békéscsaba
Békéscsaba
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Gázgyár
Gázgyár
VS
Gesztely
Gesztely
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Csornai SE
Csornai SE
VS
Dabas-Gyón
Dabas-Gyón
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Fémalk-Dunavarsány
Fémalk-Dunavarsány
VS
Körösladány
Körösladány
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Bodajk
Bodajk
VS
Érdi VSE
Érdi VSE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Kiraly SZE
Kiraly SZE
VS
Bicskei
Bicskei
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Bataszek SE
Bataszek SE
VS
Fehérgyarmat
Fehérgyarmat
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Kabai Meteorit
Kabai Meteorit
VS
Nagybajomi AC
Nagybajomi AC
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Kiskunfelegyhazi HTK
Kiskunfelegyhazi HTK
VS
Majosi
Majosi
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Tiszafuredi VSE
Tiszafuredi VSE
VS
Putnok VSE
Putnok VSE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Abda
Abda
VS
Hódmezővásárhely
Hódmezővásárhely
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Mezőtúri
Mezőtúri
VS
Menfocsanak
Menfocsanak
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Mátraterenye
Mátraterenye
VS
Cso-Ki Sport
Cso-Ki Sport
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Füzesgyarmati
Füzesgyarmati
VS
Gardony
Gardony
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Tihany
Tihany
VS
Kecskemeti TE
Kecskemeti TE
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Mórahalom
Mórahalom
VS
Gyongyos
Gyongyos
20:00
Hungarian Cup - Hungary
BTE Felsőzsolca
BTE Felsőzsolca
VS
Gyulai Termál
Gyulai Termál
20:00
Hungarian Cup - Hungary
PTE-PEAC
PTE-PEAC
VS
Salgótarján
Salgótarján
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Ajka Kristály
Ajka Kristály
VS
Lipot SK
Lipot SK
20:00
Hungarian Cup - Hungary
Kozarmisleny
Kozarmisleny
VS
Tatabánya
Tatabánya
20:00
National Division - Moldova
Dacia-Buiucani
Dacia-Buiucani
VS
Zimbru
Zimbru
20:00
Division A - Moldova
Victoria Bardar
Victoria Bardar
VS
Olimp Comrat
Olimp Comrat
20:00
Division A - Moldova
Iskra Moldova
Iskra Moldova
VS
Făleşti
Făleşti
20:00
Division A - Moldova
CSF Bălți
CSF Bălți
VS
Real Succes
Real Succes
20:00
Ekstraklasa - Poland
Lechia Gdańsk
Lechia Gdańsk
VS
Stal Mielec
Stal Mielec
20:00
FNL - Russia
Olimpiyets
Olimpiyets
VS
Shinnik
Shinnik
20:00
FNL - Russia
Orenburg
Orenburg
VS
Akron
Akron
20:00
Ligi kuu Bara - Tanzania
Kagera Sugar
Kagera Sugar
VS
Young Africans
Young Africans
20:00
Premier League - Malaysia
Pulau Pinang
Pulau Pinang
VS
Kuala Lumpur
Kuala Lumpur
20:00
Premier League - Malaysia
PKNP
PKNP
VS
Negeri Sembilan
Negeri Sembilan
20:00
Super League - Malaysia
Johor Darul Ta'zim
Johor Darul Ta'zim
VS
Selangor
Selangor
20:00
Super League - Malaysia
UiTM
UiTM
VS
Terengganu
Terengganu
20:00
Thai Premier League - Thailand
Bangkok United
Bangkok United
VS
Suphanburi
Suphanburi
20:00
Thai League Two - Thailand
Ayutthaya United
Ayutthaya United
VS
Lampang
Lampang
20:00
Club Friendlies - World
Halifax Town
Halifax Town
VS
Boston United
Boston United
20:00
Club Friendlies - World
Glentoran
Glentoran
VS
H&W Welders
H&W Welders
20:00
Club Friendlies - World
Kelty Hearts
Kelty Hearts
VS
Airdrieonians
Airdrieonians
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Spišská Nová Ves
Spišská Nová Ves
VS
Tatran Prešov
Tatran Prešov
20:00
3. Liga - East - Slovakia
Giraltovce
Giraltovce
VS
Mladost Kalsa
Mladost Kalsa
20:00
3. Liga - West - Slovakia
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
VS
Zlaté Moravce-Vrablé II
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:00
3. Liga - West - Slovakia
Kalna n. Hronom
Kalna n. Hronom
VS
Imeľ
Imeľ
20:00
Youth League - Ukraine
Olimpik Donetsk U21
Olimpik Donetsk U21
VS
Minai U21
Minai U21
20:00
PrimaVera 1 - Italy
Genoa U19
Genoa U19
VS
Spal U19
Spal U19
20:00
PrimaVera 1 - Italy
Torino U19
Torino U19
VS
Lazio U19
Lazio U19
20:00
Pfl - Russia
Kvant
Kvant
VS
Salyut Belgorod
Salyut Belgorod
20:00
Carioca U20 - Brazil
Botafogo U20
Botafogo U20
VS
Vasco U20
Vasco U20
20:00
Carioca U20 - Brazil
Bangu U20
Bangu U20
VS
Madureira U20
Madureira U20
20:00
Carioca U20 - Brazil
Boavista U20
Boavista U20
VS
Portuguesa RJ U20
Portuguesa RJ U20
20:00
Carioca U20 - Brazil
América RJ U20
América RJ U20
VS
Resende U20
Resende U20
20:00
Vysshaya Liga Reserve - Belarus
Isloch Res.
Isloch Res.
VS
Dinamo Minsk Res.
Dinamo Minsk Res.
20:00
Ligue A - Burundi
Flambeau du Centre
Flambeau du Centre
VS
Aigle Noir
Aigle Noir
20:00
Ligue A - Burundi
Le Messager Ngozi
Le Messager Ngozi
VS
Olympic Star
Olympic Star
20:15
Vtora Liga - Bulgaria
Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Sofia 1929
VS
Lovech
Lovech
20:30
Bundesliga - Germany
Eintracht Frankfurt
Eintracht Frankfurt
VS
Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
20:30
Bundesliga - Germany
Union Berlin
Union Berlin
VS
Augsburg
Augsburg
20:30
Bundesliga - Germany
Köln
Köln
VS
Hoffenheim
Hoffenheim
20:30
Bundesliga - Germany
Werder Bremen
Werder Bremen
VS
Hertha BSC
Hertha BSC
20:30
Bundesliga - Germany
Stuttgart
Stuttgart
VS
Freiburg
Freiburg
20:30
Superliga - Denmark
Midtjylland
Midtjylland
VS
Lyngby
Lyngby
20:30
Premier League - Russia
Ural
Ural
VS
Zenit
Zenit
20:30
Second Division - Belarus
Pershiy Regien
Pershiy Regien
VS
Baranovichi
Baranovichi
20:30
2. Division - Cyprus
Xylotympou
Xylotympou
VS
Onisilos
Onisilos
20:30
2. Division - Cyprus
Omonia Aradippou
Omonia Aradippou
VS
Digenis Morphou
Digenis Morphou
20:30
2. Division - Cyprus
EN THOI Lakatamia
EN THOI Lakatamia
VS
PAEEK
PAEEK
20:30
2. Division - Cyprus
Kouris Erimi
Kouris Erimi
VS
AE Zakakiou
AE Zakakiou
20:30
2. Division - Cyprus
Ahironas
Ahironas
VS
Ayia Napa
Ayia Napa
20:30
2. Division - Cyprus
Alki Oroklini
Alki Oroklini
VS
ASIL Lysi
ASIL Lysi
20:30
2. Division - Cyprus
Othellos
Othellos
VS
Akritas
Akritas
20:30
First League - Macedonia FYR
Rabotnicki
Rabotnicki
VS
Struga
Struga
20:30
First League - Macedonia FYR
Makedonija
Makedonija
VS
Vardar
Vardar
20:30
2. Liga - Slovakia
Komárno
Komárno
VS
Partizán Bardejov
Partizán Bardejov
20:30
2. Liga - Slovakia
Slavoj Trebišov
Slavoj Trebišov
VS
Šamorín
Šamorín
20:30
2. Liga - Slovakia
Dubnica
Dubnica
VS
Púchov
Púchov
20:30
2. Liga - Slovakia
Banska Bystrica
Banska Bystrica
VS
Liptovský Mikuláš
Liptovský Mikuláš
20:30
Premier League - Wales
Barry Town United
Barry Town United
VS
Caernarfon Town
Caernarfon Town
20:30
3. Division - Cyprus
Olympiada Lympion
Olympiada Lympion
VS
ENAD
ENAD
20:30
3. Division - Cyprus
Elia Lythrodonta
Elia Lythrodonta
VS
APEP
APEP
20:30
3. Division - Cyprus
Peyia
Peyia
VS
O Kormakitis
O Kormakitis
20:30
3. Division - Cyprus
APONA Anagias
APONA Anagias
VS
Elpida Astromeritis
Elpida Astromeritis
20:30
3. Division - Cyprus
Amathous
Amathous
VS
Iraklis Yerolakkou
Iraklis Yerolakkou
20:30
3. Liga MSFL - Czech Republic
Vrchovina
Vrchovina
VS
Sigma Olomouc II
Sigma Olomouc II
20:30
3. Liga MSFL - Czech Republic
Dolní Benešov
Dolní Benešov
VS
Hanácká
Hanácká
20:30
3. Liga MSFL - Czech Republic
Uherský Brod
Uherský Brod
VS
Frýdek-Místek
Frýdek-Místek
20:30
3. Liga MSFL - Czech Republic
Slovan Rosice
Slovan Rosice
VS
Odra Petrkovice
Odra Petrkovice
20:30
1.Liga Promotion - Switzerland
Basel II
Basel II
VS
Köniz
Köniz
20:30
Ligue A - Burundi
Dynamik
Dynamik
VS
Les Eléphants
Les Eléphants
20:45
1. SNL - Slovenia
Bravo
Bravo
VS
Koper
Koper
21:00
Premier League - England
Leeds United
Leeds United
VS
Fulham
Fulham
21:00
Championship - England
Blackburn Rovers
Blackburn Rovers
VS
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
21:00
Championship - England
Brentford
Brentford
VS
Huddersfield Town
Huddersfield Town
21:00
Championship - England
Luton Town
Luton Town
VS
Derby County
Derby County
21:00
Championship - England
Middlesbrough
Middlesbrough
VS
AFC Bournemouth
AFC Bournemouth
21:00
Championship - England
Norwich City
Norwich City
VS
Preston North End
Preston North End
21:00
Championship - England
Reading
Reading
VS
Barnsley
Barnsley
21:00
Championship - England
Rotherham United
Rotherham United
VS
Millwall
Millwall
21:00
Championship - England
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
VS
Watford
Watford
21:00
Championship - England
Swansea City
Swansea City
VS
Birmingham City
Birmingham City
21:00
League One - England
AFC Wimbledon
AFC Wimbledon
VS
Plymouth Argyle
Plymouth Argyle
21:00
League One - England
Blackpool
Blackpool
VS
Swindon Town
Swindon Town
21:00
League One - England
Bristol Rovers
Bristol Rovers
VS
Ipswich Town
Ipswich Town
21:00
League One - England
Burton Albion
Burton Albion
VS
Accrington Stanley
Accrington Stanley
21:00
League One - England
Charlton Athletic
Charlton Athletic
VS
Doncaster Rovers
Doncaster Rovers
21:00
League One - England
Hull City
Hull City
VS
Crewe Alexandra
Crewe Alexandra
21:00
League One - England
Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons
VS
Lincoln City
Lincoln City
21:00
League One - England
Oxford United
Oxford United
VS
Sunderland
Sunderland
21:00
League One - England
Peterborough United
Peterborough United
VS
Fleetwood Town
Fleetwood Town
21:00
League One - England
Shrewsbury Town
Shrewsbury Town
VS
Northampton Town
Northampton Town
21:00
League One - England
Wigan Athletic
Wigan Athletic
VS
Gillingham
Gillingham
21:00
Premiership - Scotland
Celtic
Celtic
VS
Livingston
Livingston
21:00
Premiership - Scotland
Dundee United
Dundee United
VS
St. Mirren
St. Mirren
21:00
Premiership - Scotland
Kilmarnock
Kilmarnock
VS
Hamilton Academical
Hamilton Academical
21:00
Premiership - Scotland
St. Johnstone
St. Johnstone
VS
Ross County
Ross County
21:00
La Liga - Spain
Villarreal
Villarreal
VS
Eibar
Eibar
21:00
Premier League - Ukraine
Inhulets
Inhulets
VS
Desna
Desna
21:00
League Two - England
Colchester United
Colchester United
VS
Bolton Wanderers
Bolton Wanderers
21:00
League Two - England
Crawley Town
Crawley Town
VS
Scunthorpe United
Scunthorpe United
21:00
League Two - England
Exeter City
Exeter City
VS
Port Vale
Port Vale
21:00
League Two - England
Forest Green Rovers
Forest Green Rovers
VS
Bradford City
Bradford City
21:00
League Two - England
Grimsby Town
Grimsby Town
VS
Salford City
Salford City
21:00
League Two - England
Harrogate Town
Harrogate Town
VS
Walsall
Walsall
21:00
League Two - England
Leyton Orient
Leyton Orient
VS
Mansfield Town
Mansfield Town
21:00
League Two - England
Morecambe
Morecambe
VS
Cambridge United
Cambridge United
21:00
League Two - England
Newport County
Newport County
VS
Barrow
Barrow
21:00
League Two - England
Stevenage
Stevenage
VS
Oldham Athletic
Oldham Athletic
21:00
League Two - England
Tranmere Rovers
Tranmere Rovers
VS
Cheltenham Town
Cheltenham Town
21:00
Pershaya Liga - Belarus
Smorgon
Smorgon
VS
Slonim
Slonim
21:00
Vtora Liga - Bulgaria
Yantra 1919
Yantra 1919
VS
Septemvri Sofia
Septemvri Sofia
21:00
Vtora Liga - Bulgaria
Sportist Svoge
Sportist Svoge
VS
Vitosha Bistritsa
Vitosha Bistritsa
21:00
Vtora Liga - Bulgaria
Neftohimik
Neftohimik
VS
Kariana Erden
Kariana Erden
21:00
Veikkausliiga - Finland
Ilves
Ilves
VS
Haka
Haka
21:00
Veikkausliiga - Finland
HIFK
HIFK
VS
Mariehamn
Mariehamn
21:00
Veikkausliiga - Finland
Inter Turku
Inter Turku
VS
SJK
SJK
21:00
Pepsideild - Iceland
Fjölnir
Fjölnir
VS
KA
KA
21:00
Premier League - Kazakhstan
Irtysh
Irtysh
VS
Kyzyl-Zhar
Kyzyl-Zhar
21:00
FNL - Russia
Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
VS
Tekstilshchik
Tekstilshchik
21:00
Super Liga - Serbia
Bačka Palanka
Bačka Palanka
VS
Napredak
Napredak
21:00
Super Liga - Serbia
Metalac GM
Metalac GM
VS
Mladost Lučani
Mladost Lučani
21:00
Super Liga - Serbia
Radnički Niš
Radnički Niš
VS
Čukarički
Čukarički
21:00
Prva Liga - Serbia
Železničar Pančevo
Železničar Pančevo
VS
Kolubara
Kolubara
21:00
Prva Liga - Serbia
Dinamo Vranje
Dinamo Vranje
VS
Budućnost Dobanovci
Budućnost Dobanovci
21:00
Prva Liga - Serbia
Dubocica
Dubocica
VS
Loznica
Loznica
21:00
Prva Liga - Serbia
Sloga Kraljevo
Sloga Kraljevo
VS
Zemun
Zemun
21:00
Prva Liga - Serbia
IMT Novi Beograd
IMT Novi Beograd
VS
Radnički Kragujevac
Radnički Kragujevac
21:00
Prva Liga - Serbia
Radnički Pirot
Radnički Pirot
VS
Kabel Novi Sad
Kabel Novi Sad
21:00
2. SNL - Slovenia
Krško
Krško
VS
Rudar Velenje
Rudar Velenje
21:00
2. SNL - Slovenia
NŠ Drava
NŠ Drava
VS
Dob
Dob
21:00
2. SNL - Slovenia
Primorje
Primorje
VS
Smartno
Smartno
21:00
2. SNL - Slovenia
Fužinar
Fužinar
VS
Bilje
Bilje
21:00
2. SNL - Slovenia
Beltinci
Beltinci
VS
Krka
Krka
21:00
La Liga 2 - Spain
Mirandés
Mirandés
VS
Real Oviedo
Real Oviedo
21:00
Premier League - Jordan
Al Wihdat
Al Wihdat
VS
Al Hussein
Al Hussein
21:00
Club Friendlies - World
Crusaders
Crusaders
VS
Queen's University
Queen's University
21:00
Club Friendlies - World
Woking
Woking
VS
Dorking Wanderers
Dorking Wanderers
21:00
Club Friendlies - World
St Albans City
St Albans City
VS
Sutton United
Sutton United
21:00
Club Friendlies - World
Ebbsfleet United
Ebbsfleet United
VS
Dover Athletic
Dover Athletic
21:00
Club Friendlies - World
Wealdstone
Wealdstone
VS
Dulwich Hamlet
Dulwich Hamlet
21:00
Club Friendlies - World
Kettering Town
Kettering Town
VS
King's Lynn Town
King's Lynn Town
21:00
Club Friendlies - World
Boreham Wood
Boreham Wood
VS
Brentford
Brentford
21:00
Club Friendlies - World
Eastleigh
Eastleigh
VS
Eastbourne Borough
Eastbourne Borough
21:00
Club Friendlies - World
Larne
Larne
VS
Annagh United
Annagh United
21:00
Club Friendlies - World
Portadown
Portadown
VS
Ards
Ards
21:00
Club Friendlies - World
AFC Telford United
AFC Telford United
VS
Notts County
Notts County
21:00
Club Friendlies - World
East Kilbride
East Kilbride
VS
Stranraer
Stranraer
21:00
Club Friendlies - World
Vicenza
Vicenza
VS
Legnago Salus
Legnago Salus
21:00
3. Liga CFL - Czech Republic
Slovan Velvary
Slovan Velvary
VS
Teplice II
Teplice II
21:00
3. Liga CFL - Czech Republic
Ústí nad Orlicí
Ústí nad Orlicí
VS
Přepeře
Přepeře
21:00
3. Liga CFL - Czech Republic
Jiskra Domažlice
Jiskra Domažlice
VS
Admira Praha
Admira Praha
21:00
2. Division - Norway
Moss
Moss
VS
Fredrikstad
Fredrikstad
21:00
2. Division - Norway
Kjelsås
Kjelsås
VS
Kvik Halden
Kvik Halden
21:00
2. Division - Norway
Vard
Vard
VS
Flekkerøy
Flekkerøy
21:00
2. Division - Norway
Arendal
Arendal
VS
Notodden
Notodden
21:00
3. Liga - Bratislava - Slovakia
Báhoň
Báhoň
VS
Malacky
Malacky
21:00
3. Liga - Bratislava - Slovakia
Bernolákovo
Bernolákovo
VS
Slovan Most
Slovan Most
21:00
3. Liga - Bratislava - Slovakia
Inter Bratislava
Inter Bratislava
VS
Tomášov
Tomášov
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Goldau
Goldau
VS
Biel-Bienne
Biel-Bienne
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Baden
Baden
VS
Wohlen
Wohlen
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Solothurn
Solothurn
VS
Muttenz
Muttenz
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Lausanne II
Lausanne II
VS
Terre Sainte
Terre Sainte
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Wettswil-Bonstetten
Wettswil-Bonstetten
VS
Höngg
Höngg
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Dietikon
Dietikon
VS
St. Gallen II
St. Gallen II
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Tuggen
Tuggen
VS
Gossau
Gossau
21:00
1.Liga Classic - Switzerland
Red Star Zürich
Red Star Zürich
VS
Paradiso
Paradiso
21:00
1.Liga Promotion - Switzerland
Cham
Cham
VS
Sion II
Sion II
21:00
1.Liga Promotion - Switzerland
Breitenrain
Breitenrain
VS
YF Juventus
YF Juventus
21:00
1.Liga Promotion - Switzerland
Bavois
Bavois
VS
Stade Nyonnais
Stade Nyonnais
21:00
Pfl - Russia
Krasnodar 3
Krasnodar 3
VS
Urozhay
Urozhay
21:00
Super League K19 - Greece
Olympiakos Piraeus U19
Olympiakos Piraeus U19
VS
Asteras Tripolis U19
Asteras Tripolis U19
21:15
Pro League - Belgium
KV Oostende
KV Oostende
VS
OH Leuven
OH Leuven
21:30
Eredivisie - Netherlands
AZ
AZ
VS
PEC Zwolle
PEC Zwolle
21:30
Eerste Divisie - Netherlands
FC Oss
FC Oss
VS
SC Cambuur
SC Cambuur
21:30
Second Division - Belarus
Dinamo Malorita
Dinamo Malorita
VS
DYuSSh-3 Pinsk
DYuSSh-3 Pinsk
21:30
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Mladost Doboj Kakanj
Mladost Doboj Kakanj
VS
Velez
Velez
21:30
2. HNL - Croatia
Rudeš
Rudeš
VS
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
21:30
2. HNL - Croatia
Cibalia
Cibalia
VS
Dinamo Zagreb II
Dinamo Zagreb II
21:30
2. HNL - Croatia
Dubrava Zagreb
Dubrava Zagreb
VS
Opatija
Opatija
21:30
2. HNL - Croatia
Hrvatski Dragovoljac
Hrvatski Dragovoljac
VS
Inter Zaprešić
Inter Zaprešić
21:30
2. HNL - Croatia
Junak
Junak
VS
Dugopolje
Dugopolje
21:30
Fortuna Liga - Czech Republic
Baník Ostrava
Baník Ostrava
VS
Pardubice
Pardubice
21:30
Fortuna Liga - Czech Republic
Opava
Opava
VS
České Budějovice
České Budějovice
21:30
Fortuna Liga - Czech Republic
Slovácko
Slovácko
VS
Příbram
Příbram
21:30
2. Liga FNL - Czech Republic
Viktoria Žižkov
Viktoria Žižkov
VS
Hradec Králové
Hradec Králové
21:30
2. Liga FNL - Czech Republic
Dukla Praha
Dukla Praha
VS
Třinec
Třinec
21:30
2. Liga FNL - Czech Republic
Chrudim
Chrudim
VS
Slavoj Vyšehrad
Slavoj Vyšehrad
21:30
1. Liga - Poland
Sandecja Nowy Sącz
Sandecja Nowy Sącz
VS
Odra Opole
Odra Opole
21:30
Segunda Liga - Portugal
Mafra
Mafra
VS
Academico Viseu
Academico Viseu
21:30
Segunda Liga - Portugal
Arouca
Arouca
VS
Leixões
Leixões
21:30
FNL - Russia
Irtysh
Irtysh
VS
Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
21:30
Club Friendlies - World
Calcio Padova
Calcio Padova
VS
Reggiana
Reggiana
21:30
Regionalliga: Ost - Austria
Leobendorf
Leobendorf
VS
Mattersburg II
Mattersburg II
21:30
Regionalliga: Ost - Austria
Stripfing
Stripfing
VS
Bruck/Leitha
Bruck/Leitha
21:30
Regionalliga: Ost - Austria
Leobendorf
Leobendorf
VS
Mannsdorf
Mannsdorf
22:00
Tipico Bundesliga - Austria
Salzburg
Salzburg
VS
Rheindorf Altach
Rheindorf Altach
22:00
Tipico Bundesliga - Austria
Wattens
Wattens
VS
LASK Linz
LASK Linz
22:00
Tipico Bundesliga - Austria
Sturm Graz
Sturm Graz
VS
Rapid Wien
Rapid Wien
22:00
Ligue 1 - France
Lens
Lens
VS
Bordeaux
Bordeaux
22:00
Primeira Liga - Portugal
Nacional
Nacional
VS
Boavista
Boavista
22:00
Regionalliga: Nord - Germany
Phönix Lübeck
Phönix Lübeck
VS
Eintracht Norderstedt
Eintracht Norderstedt
22:00
Vysshaya Liga - Belarus
Gorodeya
Gorodeya
VS
Torpedo BelAZ
Torpedo BelAZ
22:00
Pershaya Liga - Belarus
Gomel
Gomel
VS
Sputnik
Sputnik
22:00
1. HNL - Croatia
Gorica
Gorica
VS
Istra 1961
Istra 1961
22:00
1. Liga - Poland
Zagłębie Sosnowiec
Zagłębie Sosnowiec
VS
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
22:00
FNL - Russia
Neftekhimik
Neftekhimik
VS
Spartak Vladikavkaz
Spartak Vladikavkaz
22:00
FNL - Russia
Chayka
Chayka
VS
Krasnodar II
Krasnodar II
22:00
Challenge League - Switzerland
FC Schaffhausen
FC Schaffhausen
VS
Chiasso
Chiasso
22:00
Club Friendlies - World
Chievo
Chievo
VS
Giana Erminio
Giana Erminio
22:00
Club Friendlies - World
Ascoli
Ascoli
VS
Matelica Calcio
Matelica Calcio
22:00
Club Friendlies - World
Modena
Modena
VS
Venezia
Venezia
22:00
PrimaVera 1 - Italy
Sassuolo U19
Sassuolo U19
VS
Empoli U19
Empoli U19
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Buochs
Buochs
VS
Delémont
Delémont
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Echallens
Echallens
VS
Young Boys II
Young Boys II
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
La Chaux-de-Fonds
La Chaux-de-Fonds
VS
Meyrin
Meyrin
22:00
1.Liga Classic - Switzerland
Winterthur II
Winterthur II
VS
Linth
Linth
22:00
1.Liga Promotion - Switzerland
Rapperswil-Jona
Rapperswil-Jona
VS
Black Stars
Black Stars
22:00
1.Liga Promotion - Switzerland
Münsingen
Münsingen
VS
Brühl
Brühl
22:00
Liga Revelacao U23 - Portugal
Sporting CP U23
Sporting CP U23
VS
Estoril U23
Estoril U23
22:15
Premier League - Azerbaijan
Sumqayıt
Sumqayıt
VS
Sebail
Sebail
22:30
1. Division - Cyprus
Paphos
Paphos
VS
Ethnikos Achna
Ethnikos Achna
22:30
Ekstraklasa - Poland
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
VS
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
22:30
Superettan - Sweden
Trelleborg
Trelleborg
VS
Örgryte
Örgryte
22:30
Superettan - Sweden
Jönköpings Södra
Jönköpings Södra
VS
Öster
Öster
22:30
Challenge League - Switzerland
Kriens
Kriens
VS
Neuchâtel Xamax
Neuchâtel Xamax
22:30
Premier League - Egypt
Tanta
Tanta
VS
Masr
Masr
22:30
Armenian Cup - Armenia
Ararat
Ararat
VS
Junior Sevan
Junior Sevan
22:30
Club Friendlies - World
Panathinaikos
Panathinaikos
VS
Levadiakos
Levadiakos
22:30
Club Friendlies - World
Spezia
Spezia
VS
Pistoiese
Pistoiese
22:30
Club Friendlies - World
Empoli
Empoli
VS
Vis Pesaro
Vis Pesaro
22:30
1.Liga Classic - Switzerland
Chênois
Chênois
VS
Martigny Sports
Martigny Sports
22:30
1.Liga Classic - Switzerland
Lancy
Lancy
VS
Naters
Naters
22:30
1.Liga Promotion - Switzerland
Yverdon Sport
Yverdon Sport
VS
Zürich II
Zürich II
22:45
Parva Liga - Bulgaria
Beroe
Beroe
VS
Cherno More
Cherno More
22:45
1.Liga Promotion - Switzerland
Bellinzona
Bellinzona
VS
Étoile Carouge
Étoile Carouge
23:00
Serie A - Italy
Fiorentina
Fiorentina
VS
Torino
Torino
23:00
Eliteserien - Norway
Vålerenga
Vålerenga
VS
Molde
Molde
23:00
Super Lig - Turkey
Beşiktaş
Beşiktaş
VS
Antalyaspor
Antalyaspor
23:00
Super Lig - Turkey
Alanyaspor
Alanyaspor
VS
Kayserispor
Kayserispor
23:00
Vtora Liga - Bulgaria
Septemvri Simitli
Septemvri Simitli
VS
Hebar 1918
Hebar 1918
23:00
Hungarian Cup - Hungary
Tiszakecske
Tiszakecske
VS
Debrecen
Debrecen
23:00
National Division - Moldova
Petrocub
Petrocub
VS
Milsami
Milsami
23:00
1. Liga - Poland
Bełchatów
Bełchatów
VS
Tychy 71
Tychy 71
23:00
1. Liga - Poland
Chrobry Głogów
Chrobry Głogów
VS
Jastrzębie
Jastrzębie
23:00
Segunda Liga - Portugal
Porto II
Porto II
VS
Vizela
Vizela
23:00
Liga 1 - Romania
Sepsi
Sepsi
VS
Viitorul
Viitorul
23:00
2. Liga - Slovakia
Podbrezová
Podbrezová
VS
Žilina II
Žilina II
23:00
1. SNL - Slovenia
Maribor
Maribor
VS
Celje
Celje
23:00
1. Lig - Turkey
Altınordu
Altınordu
VS
Bursaspor
Bursaspor
23:00
Primera Division - Peru
Deportivo Municipal
Deportivo Municipal
VS
Carlos Manucci
Carlos Manucci
23:00
Club Friendlies - World
Lazio
Lazio
VS
Benevento
Benevento
23:00
Club Friendlies - World
Lorca
Lorca
VS
UCAM Murcia
UCAM Murcia
23:00
Club Friendlies - World
Inter Milan
Inter Milan
VS
Pisa
Pisa
23:00
CFA Group C - France
Rumilly Vallieres
Rumilly Vallieres
VS
Fréjus St-Raphaël
Fréjus St-Raphaël
23:00
CFA Group C - France
Aubagne
Aubagne
VS
Hyères
Hyères
23:00
CFA Group C - France
Andrézieux
Andrézieux
VS
Chasselay MDA
Chasselay MDA
23:00
CFA Group C - France
Louhans-Cuiseaux
Louhans-Cuiseaux
VS
Olympique Lyonnais II
Olympique Lyonnais II
23:00
CFA Group C - France
Marignane Gignac
Marignane Gignac
VS
Olympique Marseille II
Olympique Marseille II
23:00
CFA Group C - France
Toulon
Toulon
VS
Saint-Priest
Saint-Priest
23:00
CFA Group C - France
Grasse
Grasse
VS
Jura Sud Foot
Jura Sud Foot
23:00
CFA Group C - France
Monaco II
Monaco II
VS
Martigues
Martigues
23:00
Regionalliga: Ost - Austria
Team Wiener Linien
Team Wiener Linien
VS
Rapid Wien II
Rapid Wien II
23:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Zitacuaro
Zitacuaro
VS
Aguacateros CDU
Aguacateros CDU
23:15
La Liga 2 - Spain
Alcorcón
Alcorcón
VS
Tenerife
Tenerife
23:15
La Liga 2 - Spain
Castellón
Castellón
VS
Málaga
Málaga
23:30
Premier League - England
Man United
Man United
VS
Crystal Palace
Crystal Palace
23:30
Bundesliga - Germany
Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
VS
Borussia M'gladbach
Borussia M'gladbach
23:30
Pro League - Belgium
Royal Excel Mouscron
Royal Excel Mouscron
VS
Gent
Gent
23:30
La Liga - Spain
Getafe
Getafe
VS
Osasuna
Osasuna
23:30
Premier League - Ukraine
Dynamo Kyiv
Dynamo Kyiv
VS
Lviv
Lviv
23:30
Challenge League - Switzerland
Aarau
Aarau
VS
Wil
Wil
23:30
Premier League - Jordan
Al Ramtha
Al Ramtha
VS
Shabab Al Ordon
Shabab Al Ordon
23:30
Liga Premier Serie A - Mexico
Leones Negros
Leones Negros
VS
Estudiantes Tecos
Estudiantes Tecos
23:45
Eredivisie - Netherlands
Vitesse
Vitesse
VS
Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
23:45
Premier League - Wales
Haverfordwest County
Haverfordwest County
VS
Newtown
Newtown
 
Chủ nhật, 20/09
 
00:00
Fortuna Liga - Czech Republic
Bohemians 1905
Bohemians 1905
VS
Viktoria Plzeň
Viktoria Plzeň
00:00
Ligue 2 - France
Châteauroux
Châteauroux
VS
Amiens SC
Amiens SC
00:00
Ligue 2 - France
Caen
Caen
VS
Chambly
Chambly
00:00
Ligue 2 - France
Dunkerque
Dunkerque
VS
Valenciennes
Valenciennes
00:00
Ligue 2 - France
Grenoble Foot 38
Grenoble Foot 38
VS
Ajaccio
Ajaccio
00:00
Ligue 2 - France
Pau
Pau
VS
Guingamp
Guingamp
00:00
Ligue 2 - France
Sochaux
Sochaux
VS
Rodez
Rodez
00:00
Ligue 2 - France
Paris
Paris
VS
Nancy
Nancy
00:00
Ligue 2 - France
Le Havre
Le Havre
VS
Niort
Niort
00:00
Segunda Liga - Portugal
Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
VS
Cova Piedade
Cova Piedade
00:00
Prva Liga - Serbia
Jagodina
Jagodina
VS
Trajal Krusevac
Trajal Krusevac
00:00
Fortuna Liga - Slovakia
Spartak Trnava
Spartak Trnava
VS
Zlaté Moravce
Zlaté Moravce
00:00
Fortuna Liga - Slovakia
Pohronie
Pohronie
VS
Sereď
Sereď
00:00
Fortuna Liga - Slovakia
Trenčín
Trenčín
VS
Nitra
Nitra
00:00
2. Liga - Slovakia
Skalica
Skalica
VS
Poprad
Poprad
00:00
Super League - Switzerland
Lugano
Lugano
VS
Luzern
Luzern
00:00
Super League - Switzerland
Young Boys
Young Boys
VS
Zürich
Zürich
00:00
Liga Nacional - Guatemala
Comunicaciones
Comunicaciones
VS
Cotzumalguapa
Cotzumalguapa
00:00
Liga Ascenso - Mexico
Atlante
Atlante
VS
Venados
Venados
00:00
Euro Women - Europe
Moldova W
Moldova W
VS
Spain W
Spain W
00:00
USL League One - USA
Chattanooga Red Wolves
Chattanooga Red Wolves
VS
Greenville Triumph
Greenville Triumph
00:05
1. HNL - Croatia
Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
VS
Slaven Koprivnica
Slaven Koprivnica
00:30
Primeira Liga - Portugal
Sporting CP
Sporting CP
VS
Gil Vicente
Gil Vicente
00:30
Belgian Cup - Belgium
Vorselaar
Vorselaar
VS
Liège
Liège
00:30
Belgian Cup - Belgium
Ganshoren
Ganshoren
VS
Dender
Dender
00:30
Belgian Cup - Belgium
Hoogstraten
Hoogstraten
VS
Dessel Sport
Dessel Sport
00:30
Belgian Cup - Belgium
Voorwaarts Zwevezele
Voorwaarts Zwevezele
VS
KSC City Pirates
KSC City Pirates
00:30
1. Division - Cyprus
AEL
AEL
VS
Karmiotissa
Karmiotissa
00:30
Super League - Greece
Panaitolikos
Panaitolikos
VS
AEK Athens
AEK Athens
01:00
Eredivisie - Netherlands
PSV
PSV
VS
FC Emmen
FC Emmen
01:00
Belgian Cup - Belgium
Heur Tongeren
Heur Tongeren
VS
Esperanza Pelt
Esperanza Pelt
01:00
Belgian Cup - Belgium
Heist
Heist
VS
Lochristi
Lochristi
01:00
Belgian Cup - Belgium
Lokeren-Temse
Lokeren-Temse
VS
Wielsbeke
Wielsbeke
01:00
Belgian Cup - Belgium
RES Durbuy
RES Durbuy
VS
Hades
Hades
01:00
Belgian Cup - Belgium
Schaerbeek-Evere
Schaerbeek-Evere
VS
Knokke
Knokke
01:00
Belgian Cup - Belgium
Albert Quévy-Mons
Albert Quévy-Mons
VS
Olsa Brakel
Olsa Brakel
01:00
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Radnik Bijeljina
Radnik Bijeljina
VS
Olimpic Sarajevo
Olimpic Sarajevo
01:00
Premier Liga - Bosnia and Herzegovina
Zeljeznicar
Zeljeznicar
VS
Krupa na Vrbasu
Krupa na Vrbasu
01:00
Parva Liga - Bulgaria
Levski Sofia
Levski Sofia
VS
CSKA 1948 Sofia
CSKA 1948 Sofia
01:00
Meistaradeildin - Faroe Islands
NSÍ
NSÍ
VS
EB / Streymur
EB / Streymur
01:00
Hungarian Cup - Hungary
Papa
Papa
VS
Győri ETO
Győri ETO
01:00
Ekstraklasa - Poland
Legia Warszawa
Legia Warszawa
VS
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
01:00
1. Liga - Poland
Resovia Rzeszów
Resovia Rzeszów
VS
Nieciecza
Nieciecza
01:00
Fortuna Liga - Slovakia
Ružomberok
Ružomberok
VS
Zemplín Michalovce
Zemplín Michalovce
01:00
Serie D - Brazil
Jacyobá
Jacyobá
VS
Central
Central
01:00
Serie D - Brazil
Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
VS
Toledo Brazil
Toledo Brazil
01:00
Serie D - Brazil
Pelotas
Pelotas
VS
Marcílio Dias
Marcílio Dias
01:00
Serie D - Brazil
Real Noroeste
Real Noroeste
VS
Goianésia
Goianésia
01:00
Primera Division - Uruguay
Plaza Colonia
Plaza Colonia
VS
Peñarol
Peñarol
01:00
Premier League - Egypt
Al Ahly
Al Ahly
VS
Misr Lel Makasa
Misr Lel Makasa
01:00
Club Friendlies - World
Europa
Europa
VS
Manresa
Manresa
01:00
Paulista A3 - Brazil
Nacional SP
Nacional SP
VS
Batatais
Batatais
01:00
Paulista A3 - Brazil
Paulista
Paulista
VS
Olímpia
Olímpia
01:00
1.Liga Classic - Switzerland
Bassecourt
Bassecourt
VS
Grasshopper II
Grasshopper II
01:00
Carioca U20 - Brazil
Cabofriense U20
Cabofriense U20
VS
Nova Iguaçu U20
Nova Iguaçu U20
01:00
Carioca U20 - Brazil
Americano U20
Americano U20
VS
Friburguense U20
Friburguense U20
01:00
Carioca U20 - Brazil
Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
VS
Volta Redonda U20
Volta Redonda U20
01:00
Premier League - Canada
Forge
Forge
VS
HFX Wanderers
HFX Wanderers
01:15
Primera Division - Peru
Sport Huancayo
Sport Huancayo
VS
Alianza Lima
Alianza Lima
01:15
Botola Pro - Morocco
Khouribga
Khouribga
VS
RSB Berkane
RSB Berkane
01:25
Erste Liga - Austria
SV Horn II
SV Horn II
VS
Liefering
Liefering
01:30
Eliteserien - Norway
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
VS
Mjøndalen
Mjøndalen
01:30
Belgian Cup - Belgium
Eendracht Aalst
Eendracht Aalst
VS
Jeunesse Tamines
Jeunesse Tamines
01:30
Premier Division - Republic of Ireland
Shelbourne
Shelbourne
VS
Finn Harps
Finn Harps
01:30
2. SNL - Slovenia
Triglav
Triglav
VS
Radomlje
Radomlje
01:30
Serie D - Brazil
Nacional PR
Nacional PR
VS
Ferroviária
Ferroviária
01:45
Pro League - Belgium
Waasland-Beveren
Waasland-Beveren
VS
Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
01:45
First Division B - Belgium
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
VS
RFC Seraing
RFC Seraing
01:45
Serie A - Italy
Hellas Verona
Hellas Verona
VS
Roma
Roma
01:45
Liga 1 - Romania
Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
VS
Voluntari
Voluntari
02:00
Premier League - England
Arsenal
Arsenal
VS
West Ham United
West Ham United
02:00
Eredivisie - Netherlands
Fortuna Sittard
Fortuna Sittard
VS
SC Heerenveen
SC Heerenveen
02:00
Ligue 1 - France
Rennes
Rennes
VS
Monaco
Monaco
02:00
La Liga - Spain
Celta de Vigo
Celta de Vigo
VS
Valencia
Valencia
02:00
La Liga 2 - Spain
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
VS
Sabadell
Sabadell
02:00
Serie C - Brazil
São Bento
São Bento
VS
Volta Redonda
Volta Redonda
02:00
Serie D - Brazil
Juventude MA
Juventude MA
VS
Santos AP
Santos AP
02:00
Serie D - Brazil
América RN
América RN
VS
Campinense
Campinense
02:00
Serie D - Brazil
Tupynambás
Tupynambás
VS
Bahia de Feira
Bahia de Feira
02:00
Liga BetPlay - Colombia
Patriotas Boyacá
Patriotas Boyacá
VS
Envigado
Envigado
02:00
Liga Nacional - Guatemala
Iztapa
Iztapa
VS
Antigua GFC
Antigua GFC
02:00
Club Friendlies - World
Monza
Monza
VS
Alessandria
Alessandria
02:30
Serie B - Brazil
América Mineiro
América Mineiro
VS
Figueirense
Figueirense
02:30
Major League Soccer - USA
Sporting KC
Sporting KC
VS
Dallas
Dallas
02:45
Liga Revelacao U23 - Portugal
Leixões U23
Leixões U23
VS
Rio Ave U23
Rio Ave U23
03:00
Primeira Liga - Portugal
Porto
Porto
VS
Sporting Braga
Sporting Braga
03:00
Serie C - Brazil
Treze
Treze
VS
Jacuipense
Jacuipense
03:00
Serie D - Brazil
União Rondonópolis
União Rondonópolis
VS
Águia Negra
Águia Negra
03:00
Serie D - Brazil
CRAC
CRAC
VS
Operário Ltda
Operário Ltda
03:00
Serie D - Brazil
Joinville
Joinville
VS
Novorizontino
Novorizontino
03:00
Torneo Betplay - Colombia
Real Cartagena
Real Cartagena
VS
Orsomarso
Orsomarso
03:00
Torneo Betplay - Colombia
Leones FC
Leones FC
VS
Valledupar
Valledupar
03:00
Paulista A3 - Brazil
Noroeste
Noroeste
VS
Comercial
Comercial
03:00
Paulista A3 - Brazil
Marília
Marília
VS
Osasco
Osasco
03:00
Amapaense - Brazil
São Paulo AP
São Paulo AP
VS
Ypiranga AP
Ypiranga AP
03:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Rivartibonitienne
Rivartibonitienne
VS
Violette AC
Violette AC
03:00
Liga Primera U20 - Nicaragua
Deportivo Ocotal U20
Deportivo Ocotal U20
VS
Diriangén U20
Diriangén U20
03:30
Torneo Betplay - Colombia
Cortuluá
Cortuluá
VS
Atlético
Atlético
03:30
Liga Pro - Ecuador
Orense
Orense
VS
Aucas
Aucas
03:30
Primera Division - Peru
Real Garcilaso
Real Garcilaso
VS
Cienciano
Cienciano
03:30
Primera Division - Uruguay
Fénix
Fénix
VS
Cerro Largo
Cerro Largo
03:30
Major League Soccer - USA
New England
New England
VS
New York City
New York City
04:00
Serie D - Brazil
Goianésia
Goianésia
VS
Vitória ES
Vitória ES
04:00
Serie D - Brazil
São Caetano
São Caetano
VS
Caxias
Caxias
04:00
Liga BetPlay - Colombia
Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
VS
Santa Fe
Santa Fe
04:00
Primera Division - Costa Rica
Sporting San José
Sporting San José
VS
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
04:00
Division 1 - Paraguay
Sportivo San Lorenzo
Sportivo San Lorenzo
VS
General Díaz
General Díaz
04:00
Canadian Soccer League - Canada
Hamilton City
Hamilton City
VS
Brantford Galaxy
Brantford Galaxy
04:00
Ligue Haïtienne - Haiti
Cosmopolites
Cosmopolites
VS
Real du Cap
Real du Cap
04:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Ciervos
Ciervos
VS
Cañoneros Marina
Cañoneros Marina
04:30
Liga Nacional - Guatemala
Cobán Imperial
Cobán Imperial
VS
Deportivo Sanarate
Deportivo Sanarate
05:00
Serie A - Brazil
Bragantino
Bragantino
VS
Ceará
Ceará
05:00
Serie A - Brazil
Fortaleza
Fortaleza
VS
Internacional
Internacional
05:00
Serie B - Brazil
Ponte Preta
Ponte Preta
VS
Operário PR
Operário PR
05:00
Serie C - Brazil
Manaus
Manaus
VS
Santa Cruz
Santa Cruz
05:00
Serie D - Brazil
Rio Branco
Rio Branco
VS
Independente PA
Independente PA
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Municipal Liberia
Municipal Liberia
VS
Guanacasteca
Guanacasteca
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Puntarenas
Puntarenas
VS
UCR
UCR
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Carmelita
Carmelita
VS
AD Cofutpa
AD Cofutpa
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Ramonense PO
Ramonense PO
VS
Santa Ana
Santa Ana
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Cariari Pococí
Cariari Pococí
VS
Juventud Escazuceña
Juventud Escazuceña
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Turrialba
Turrialba
VS
Puerto Golfito
Puerto Golfito
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
CS Uruguay de Coronado
CS Uruguay de Coronado
VS
Aserrí
Aserrí
05:00
Liga de Ascenso - Costa Rica
Barrio México
Barrio México
VS
Consultants Moravia
Consultants Moravia
05:00
Liga MX - Mexico
Atlas
Atlas
VS
Pachuca
Pachuca
05:00
Professional Football League - Uzbekistan
Navbahor
Navbahor
VS
Andijan
Andijan
05:00
Professional Football League - Uzbekistan
Buxoro
Buxoro
VS
Lokomotiv
Lokomotiv
05:30
USL Championship - USA
Loudoun United
Loudoun United
VS
Pittsburgh Riverhounds
Pittsburgh Riverhounds
05:45
Primera Division - Uruguay
Defensor Sporting
Defensor Sporting
VS
Deportivo Maldonado
Deportivo Maldonado
06:00
Liga Pro - Ecuador
Emelec
Emelec
VS
LDU Quito
LDU Quito
06:00
Primera Division - Nicaragua
Deportivo Ocotal
Deportivo Ocotal
VS
Diriangén
Diriangén
06:00
Primera Division - Peru
Sporting Cristal
Sporting Cristal
VS
Alianza Universidad
Alianza Universidad
06:00
Major League Soccer - USA
Atlanta United
Atlanta United
VS
Inter Miami
Inter Miami
06:00
Major League Soccer - USA
New York RB
New York RB
VS
Cincinnati
Cincinnati
06:00
Canadian Soccer League - Canada
SC Scarborough
SC Scarborough
VS
Serbian White Eagles
Serbian White Eagles
06:00
Liga Primera U20 - Nicaragua
Managua U20
Managua U20
VS
Real Estelí U20
Real Estelí U20
06:00
Liga Primera U20 - Nicaragua
Juventus Managua U20
Juventus Managua U20
VS
CD Junior Managua U20
CD Junior Managua U20
06:05
Liga BetPlay - Colombia
Alianza Petrolera
Alianza Petrolera
VS
Independiente Medellín
Independiente Medellín
06:30
Serie D - Brazil
Atlético Alagoinhas
Atlético Alagoinhas
VS
Gama
Gama
06:30
Division 1 - Paraguay
Olimpia
Olimpia
VS
Sportivo Luqueño
Sportivo Luqueño
06:30
Major League Soccer - USA
DC United
DC United
VS
Toronto
Toronto
06:30
Major League Soccer - USA
Columbus Crew
Columbus Crew
VS
Nashville SC
Nashville SC
06:30
Major League Soccer - USA
Orlando City
Orlando City
VS
Chicago Fire
Chicago Fire
06:30
USL Championship - USA
Louisville City
Louisville City
VS
Memphis 901
Memphis 901
07:00
Serie A - Brazil
Atlético GO
Atlético GO
VS
Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
07:00
Serie B - Brazil
CSA
CSA
VS
Cruzeiro
Cruzeiro
07:00
Serie B - Brazil
Cuiabá
Cuiabá
VS
Oeste
Oeste
07:00
Primera Division - Costa Rica
Santos de Guápiles
Santos de Guápiles
VS
Pérez Zeledón
Pérez Zeledón
07:00
Liga MX - Mexico
Tigres UANL
Tigres UANL
VS
Querétaro
Querétaro
07:00
Major League Soccer - USA
Houston Dynamo
Houston Dynamo
VS
Minnesota United
Minnesota United
07:00
USL Championship - USA
Saint Louis FC
Saint Louis FC
VS
Swope Park Rangers
Swope Park Rangers
07:00
USL League One - USA
Inter Miami II
Inter Miami II
VS
Tormenta
Tormenta
07:00
USL League One - USA
Union Omaha
Union Omaha
VS
New England II
New England II
07:00
Liga Premier Serie A - Mexico
Colima
Colima
VS
Gavilanes FC Matamoros
Gavilanes FC Matamoros
08:00
USL Championship - USA
San Antonio
San Antonio
VS
OKC Energy
OKC Energy
08:00
USL League One - USA
North Texas
North Texas
VS
Tucson
Tucson
08:10
Liga BetPlay - Colombia
Millonarios
Millonarios
VS
Once Caldas
Once Caldas
08:30
Major League Soccer - USA
Real Salt Lake
Real Salt Lake
VS
Vancouver Whitecaps
Vancouver Whitecaps
08:30
USL Championship - USA
El Paso Locomotive
El Paso Locomotive
VS
Real Monarchs
Real Monarchs
09:00
Primera Division - Costa Rica
Herediano
Herediano
VS
Guadalupe
Guadalupe
09:00
Liga MX - Mexico
América
América
VS
Guadalajara
Guadalajara
09:00
Primera Division - Nicaragua
Managua
Managua
VS
Real Estelí
Real Estelí
09:00
Primera Division - Nicaragua
Juventus Managua
Juventus Managua
VS
Junior Managua
Junior Managua
09:30
Major League Soccer - USA
SJ Earthquakes
SJ Earthquakes
VS
Portland Timbers
Portland Timbers
09:30
USL Championship - USA
Phoenix Rising
Phoenix Rising
VS
San Diego Loyal
San Diego Loyal

Trandau.tv - trực tiếp bóng đá hôm nay bản đẹp

Lý do nên xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv?

Theo dõi những màn chạy đua gay gắt, chuộc trám trán cân sức giữa các đội thi đấu chính là điều tuyệt vời đối với những người đam mê bóng đá. Vậy nên Trandau.tv ra đời để thỏa mãn nhiều hơn nhu cầu của người hâm mộ, trở thành địa chỉ xem trực tiếp bóng đá nhanh chóng, không giật lag, chất lượng hình ảnh full HD,...

Kênh Xem trực tiếp bóng đá hay nhất

Sự ra đời của Trandau.tv

Chất lượng - nhanh chóng - đầy đủ là tiêu chí mà Trandau.tv hướng đến để phục vụ tối đa nhu cầu của fan thể thao vua. Website sẽ cập nhật và phát sóng những màn đối đầu hấp dẫn nhất hành tinh từ các giải đấu phạm vi trong nước cho đến quốc tế như cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh… Ngoài ra, nó còn cung cấp thêm về diễn biến trận đấu, kết quả thi đấu, tỷ số,... để người hâm mộ cập nhật thêm. 

Đảm bảo rằng sự ra đời của website này mang đến cho người hâm mộ phút giây thư giãn thoải mái, hòa cùng không khí sôi động của các giải đấu. Đặc biệt, chất lượng hình ảnh full HD, đường truyền ổn định, mang đến cảm giác như đang trải nghiệm theo dõi trận tiếp tại khán đài cực kỳ thú vị. 

Những ưu điểm nổi bật khi xem trực tiếp bóng đá tại Trandau.tv

Khi xem trực tiếp tại Trandau.tv bạn không còn bị những sự cố làm phiền vì trang web hội tụ những điểm nổi bật sau đây:

Đường truyền ổn định

Trandau.tv áp dụng công nghệ phát đường truyền hiện đại, đảm bảo toàn bộ trận đấu diễn ra với hình ảnh sắc nét, không có hiện tượng giật lag hay bị gián đoạn khi xem. 

Hệ thống máy chủ chuẩn, công nghệ thu hình tuyệt đỉnh cho tốc độ đường truyền ổn định, không bị mờ nhạt hình ảnh. Đồng thời, video xem mượt mà, giảm thiểu tối đa tình trạng sai lệch về âm thanh và hình ảnh. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, chất lượng full HD

Còn gì tuyệt vời hơn khi trải nghiệm cuộc đối kháng chất lượng Full HD. Trandau.tv mang đến cho bạn các trận bóng đá trực tiếp hình ảnh miễn chê. 

Hỗ trợ bình luận tiếng Việt, giúp bạn thoải mái và hiểu hơn về trận cầu đỉnh cao. 

Có thể xem trực tiếp bóng đá trên điện thoại thông minh

Không cần phải có Smart TV hay truyền hình K+ vì với website này bạn hoàn toàn có thể theo dõi bóng đá qua điện thoại thông minh. Yêu cầu để xem được là smartphone có kết nối internet. 

Cập nhật đầy đủ các trận bóng đá và thông tin

Tất cả các trận bóng đá thuộc giải ngoại hạng Anh, cúp C1 Châu Âu, C2… Cho nên fan yêu thích đội nào đều có thể tận mắt chứng kiến những cuộc chạm trán nảy lửa, cổ vũ nhiệt tình tinh thần thi đấu cho câu lạc bộ mà mình hâm mộ. 

Trandau.tv cập nhật nhanh chóng, chính xác thông tin về các trận đấu. Tại mục này người hâm mộ sẽ nắm rõ tên đội hình, trọng tài, giải đấu, huấn luyện viên...

Giao diện thân thiện, chứa rất ít quảng cáo

Quảng cáo chèn vào khi các đội đang thi đấu gây ra nhiều bất tiện cho người theo dõi. Vì thế, Trandau.tv chỉ chèn quảng cáo vào lúc các cầu thủ giải lao. Trải nghiệm tại web bạn sẽ có được cuộc vui trọn vẹn và cảm xúc không bị ảnh hưởng. 

Giao diện web sắp xếp một cách khoa học, chứa đầy đủ các mục thông tin cần có. Vì thế người dùng dễ dàng thao tác, theo dõi đầy đủ tất cả các trận bóng hoàn toàn miễn phí chỉ với click chuột. 

Tổng hợp các kênh phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay

Bóng đá là môn thể thao có lượng fan hâm mộ lớn nhất trên thế giới. Những trận cầu kinh điển đến từ các giải đấu lớn như Cúp C1 châu Âu, Ngoại Hạng Anh, Euro, World Cup, U23 châu Á… chưa bao giờ hết “hot” đối với người đam mê bóng đá. Một số kênh phát sóng bóng đá trực tuyến là:

  • Truyền hình VTV;

  • K+;

  • Vietnamnet.vn;

  • Thethao247.vn

  • Banthang.tv;

  • Tructiepbongda.vip;

  • vaoroi.tv;

  • ibongda.vip;

  • thevangtv.com;

  • bongda24h.vn;

  • 24h.com.vn;

  • dabong.net;

Trandau.tv trang xem bóng đá không quảng cáo

Bóng đá luôn được người hâm mộ ưu ái dành sự quan tâm đặc biệt. Việc theo dõi những cuộc chạm trán nảy lửa, gay cấn trực tiếp tại sân vận động là điều mà bất kỳ ai cũng mong muốn trải nghiệm. Thế nhưng điều này vẫn còn là khó khăn với nhiều người, thay vào đó họ lựa chọn hình thức xem bóng đá trực tuyến. 

Trang web phát sóng bóng đá trực tuyến với chất lượng cao. Video bóng đá liên tục được cập nhật, với hệ thống hình ảnh và âm thanh chuẩn, sống động mang đến phút giây giải trí thoải mái. Điều đặc biệt là Trandau.tv phát video không chứa quảng cáo, xem trực tuyến ổn định, không giới hạn tốc độ đường truyền.

Giao diện thân thiện, người dùng sử dụng dễ dàng, theo dõi bóng đá trực tuyến hấp dẫn, đạt chất lượng cao. Tại trang chủ website, một danh sách về lịch thi đấu, thời gian, tên đội bóng, giải đấu… giúp người dùng cập nhật thông tin chuẩn xác. Nhấp chuột vào nút xem là bạn đã có thể theo dõi được đội bóng yêu thích thi đấu. 

Nhằm thỏa mãn đam mê của người hâm mộ nước ta, chúng tôi còn cung cấp nhiều video thể thao vua đa dạng giải đấu, theo dõi miễn phí, chất lượng siêu đỉnh:

  • Premier League - giải ngoại hạng Anh;

  • UEFA Champions League - Cúp C1 châu Âu;

  • Giải bóng thi đấu trong phạm vi từng quốc gia;

  • Các giải đội tuyển quốc gia Việt Nam tham gia;

  • Giải thi đấu khu vực châu Á

Trực tiếp bóng đá Chất Lượng HD

  •  

    Trong trường hợp bạn không có thời gian xem hay bị bỏ lỡ trận thi đấu trực tiếp hay

    Bạn không cần quá lo lắng vì website cung cấp thêm mục tin tức với nội dung phong phú và đầy đủ nhất về trận đấu, các nhận định chuyên gia, thông tin bên lề… liên tục cập nhật 24h. Vì thế, bạn vừa có thể nắm bắt cụ thể được nội dung trận đấu đã bỏ lỡ vừa tích lũy thêm được nhiều kiến thức hay và thú vị về bóng đá. 

    Trên đây là những chia sẻ về website xem bóng đá trực tuyến Trandau.tv. Hi vọng bạn sẽ có những phút giây thư giãn, hòa nhịp với bóng đá trực tiếp cùng Trandau.tv trực tiếp bóng đá nhé!